ใครมีเว็บสอนติดตั้ง Plesk บน Window 2003 บ้างคับ

ตามหัวข้อเลย
ตอนแรกก็ใช้ HC7 แต่ว่าติดตั้งไม่ผ่านเลยไม่ใช้เลย
ดีนะยังไม่ได้ชื้อลิขสิทไม่งั้นซวย

ตอนนี้ ไปเจอ Plesk ก็เลยอยากลองดูใครที่มีเว็บสอนติดตังบอกทีนะคับ
ไทยอังกฤษได้หมดครับ

load ตัวติดตั้งมาแล้วกด next รวดได้เลยครับ ไม่มีอะไรเลย

เอางั้นเลยรึครับ - -!

ใน Windows ไม่มีอะไรจริงๆครับ กด Next รวดเดียวก็ผ่านแล้วสำหรับ Plesk

HC7 ที่ว่าติดตั้งไม่ผ่านลองขอความช่วยเหลือกับทาง support หรือยังครับ
ถ้าจะใช้จริงๆก็ลอง + - ราคากับงบประมาณดีๆน่ะครับ สำหรับผมน่ะ HC7 สมกับราคาดีครับ และ support เค้าก็บริการดีน่ะ