plesk เปิดรับตัวแทนตรง กับ odin

ขออนุญาติไม่ลงหมวดโฆษณา นะครับ เพราะเข้าใจว่า อันนี้ไม่มีผลประโยชน์ใดกับผู้โพส

Plesk กำลังออกเวอร์ชั่นใหม่ อยากนัด meeting คนที่ทำ host เพื่อเปิดโอกาสให้ ทุกคนเท่าเทียมในการแข่งขันราคา เป็นการนัดกินข้าว ณ ที่ใด จะแจ้งให้ทราบ เพื่อให้ทุกท่านได้ ถามการสมัครเป็นพาธเน้อโดยตรงกับ plesk ซึ่ง ทุกคน ทุกระดับสามารถ สมัครได้ โดยไม่ต้องกัวว่าจะมีค่าใช้จ่ายเยอะ เพราะ Plesk มา ช่วงนี้มีแต่ให้ ซึ่งแน่นอน การเป็นพาธเน้อตรง รายได้หรือใด ๆ จะไม่เกี่ยวข้องกับผมแน่นอน

pm หรือ line ลงชื่อไว้นะครับ พอได้ ชื่อคนสนใจครบแล้วผมจะนัดทาง plesk ให้

**บางทีการเป็น พาธเน้อคนเดียวเหงา นะครับ อยากแบ่งปัน

ธุรกิจบางที การที่มีคู่แข่งขัน กัน จะทำให้ตลาดคึกคัก ครับ ปลดปล่อย ความอยากเป็นหนึ่งเดียวออกไป นะครับ

รบกวนทุกท่าน ลงทะเบียน กันด้วยนะครับ จำกัดแค่ 60 ที่

http://plesk.in.th/training/meeting1.php

ได้ข่าวว่า plesk อาจจะมีเสื้อมาแจก คนละตัวด้วยครับ

4 Likes

line id: @host4pro บอกล่วงหน้าสองอาทิตย์ครับ

2 Likes

ขอบคุณครับ เดี๋ยวแอดไลน์ไปนะครับ เราตั้งหัวข้องาน meeting ว่า " plesk meeting ครั้งที่ 1 อยากถามไรถาม อยากเป็นพาธเน้อเป็น "

สนใจค่ะ แต่ไม่ถนัดติดต่อทาง line มีอีเมลติดต่อไหมคะ

1 Like

ลงชื่อครับติดต่อทางไลน์

2 Likes

My email is ceo@itos.co.th

ตอนนี้มีผู้สนใจ 5-6 รายแล้ว ประเทศไทยได้มีพาธเน้อเยอะๆๆ แข่งกับเวียดนาม ร่วมมือกันดีกว่าแข่งกัน เองครับ

ผมเองสามารถ ทำให้คุณ ๆ ได้ราคาดีๆ จิงๆๆ ยิ่ง เราพาธเน้อเยอะอำนาจต่อรอง ก็เยอะตาม เช่นทำ vps แถม plesk ทุนตก 60 บาท ค่าลิขสิทธิ์ ต่อไป เรารวมกันเยอะๆๆ อาจ 20-30 ก็ได้ เป็นประโยชน์กะทุกคนครับ

1 Like

ลงชื่อครับ นัดวันด้วยคับ

1 Like

น่าสนใจครับ มีคืบหน้ารบกวนแจ้งด้วยครับ

2 Likes

คร่าวๆ ศุกร์ต้นเดือน นะครับ จะแจ้งวันเวลาสถานที่อีกรอบ

สนใจครับ

LINE ID: domainhost360

อยากหา CP ถูกลิขสิทธิสำหรับ windows server อยู่

คร่าว ๆ วันเสาร์ที่ 9 กรกฏาคมนะครับ(จะแจ้งให้ทราบอีกที) จะมีการเทรนนิ่ง ก่อน บุคคลทั่วไปด้วย รับประมาณ 60 ที่ ฟรี (สำหรับ คนที่สนใจเป็นพาธเน้อ หรือคนพิเศษของ plesk หลังเลิกงานครับ)

และก็ เป็นการ เปิดตัว Plesk Onyx กันในตัว เลย

ตัว demo : https://preview-lin.demo.plesk.com:8443/admin/

สภานที่เทรน น่าจะเป็น ในเมืองติดรถไฟฟ้า

Plesk – first half day session;

• Introduction of Plesk 12.5
  • Installation/deployment/management
  • Plesk deployment in VMs ( KVM/Hyper-V/VMware/Virtuozzo)
  • Upgrade and Migration

VZ+Storage – second half day

• Introduction to VZ , Deployment
  • VM/CT Management ( creation/management)
  • Migration from other hypervisors
  • Storage introduction
  • Cluster management ( deployment/HA )
1 Like

ติดงานแต่งน้อง เสียดายยย

ขอไปด้วยนะครับ คุณเป้

line id : pantawat-tae

www.metrabyte.co.th

รบกวนทุกท่าน ลงทะเบียน กันด้วยนะครับ จำกัดแค่ 60 ที่

http://plesk.in.th/training/meeting1.php

ได้ข่าวว่า plesk อาจจะมีเสื้อมาแจก คนละตัวด้วยครับ

อัพเดทเปิด รับ 2 ชั่วโมงตอนนี้ รีจีสไปแล้ว 20 ท่าน เหลือ รับได้อีก 40 ท่าน

ยินดีเลยครับ อยากเจอ ทาง plesk บอกว่า ทาง www.metrabyte.co.th สนใจเป็นพาธเน้อ มาจอย ๆ กันครับผม ต่อรองราคาให้

น่าเสียดายครับ

ลงทะเบียนไปแล้วครับพี่ ขอบคุณมากครับ

อยากไปมากๆ ครับ แต่ขอไว้เป็นที่นั่งเหลือ ละกัน ><"
ไม่เก่งภาษากลัวจะทำให้คนอื่นเสียผลประโยชน์
:sweat_smile:

ผมมือใหม่มากๆ แต่สนใจอยากไปฟังมากเลย ถ้าที่นั่งเหลือจะสมัครเข้าไปคับ

คิดเหมือนพี่ข้างบน “ไม่เก่งภาษากลัวจะทำให้คนอื่นเสียผลประโยชน์”

ศัพท์เทคนิค ถ้ารู้เรื่องคอม ไม่ยากครับ ตอนนี้เหลือที่ว่าง 15 ที่นั่งครับ