รบกวนสอบถามเรื่อง plesk 9.2 หน่อยครับ

ครับคือใช้ PLESK 9.2 ครับ แต่ปัญหาคือมันไม่อับเดท Disk usage และ Traffic ครับ

คือลองกำหนดให้ใช้งาน 3 MB แต่ใช้เกิน3 แล้วก็ไม่แสดงข้อความเตือนแต่อย่างใดครับ หรือต้องไปตั้งค่าอะไรที่ไหนครับ ขอบคุณมากครับ

มีรูปแทรกไว้น่ะครับ

พึ่งลงหรือป่าวครับ

มันอาจจะไม่อัพเดทแบบ realtime ยังไงรอคนอื่นอีกที

เมื่อก่อนเคยใช้เวอร์ชั่นเก่าๆ มันจะ update ครั้งเดียวตอนตี4 ไม่ทำเป็น realtime แต่เวอร์ชั่นใหม่ๆ ไม่ทราบยังเป็นเหมือนเดิมไหมครับ

ไม่ realtime ครับ รอดูวันถัดไป

ครับขอคุณทุกท่านมากๆครับที่สละเวลาตอบ

แต่ผมอยากทราบว่า มันปรับให้อับเิด หรือดูรายละเอียดเกี่ยวกับวันเวลาอับเดทตรงไหนครับ

สามวันแล้วครับ ยังไม่อับเทดเลยครับ

สามวันไม่ update นี่มีปัญหาแล้วละครับ รอผู้เชี่ยวชาญตัวนี้มาตอบดีกว่า

ครับ ตอนนี้อับเดทเป็น 9.5 ใช้ได้ปรกติละครับ ขอบคุณครับบ