ถ้าจะขาย plesk 8.2 จะมีใครซื้อหรือเปล่า

ลองเสนอราคามาดูได้นะครับ

คุณจะขายไม่ใช่เหรอครับ ทำไมไม่แจ้งรายละเอียด และ ราคามาละครับ คนที่สนใจซื้อจะได้ ติดต่อไป

หรือ ถ้าคุณจะเปิดประมูล ก็แจ้งมาให้ชัดเจน … ว่า License แบบกี่โดเมนเนม

ผมเองก็สนใจ แต่ถ้าจะให้คนซื้อเสนอราคาไป ผมก็คงไม่ซื้อหรอกครับ ชอบอะไรแบบตรงไปตรงมามากกว่า

[quote author=siamwebhost link=topic=16110.msg150742#msg150742 date=1228757115]
คุณจะขายไม่ใช่เหรอครับ ทำไมไม่แจ้งรายละเอียด และ ราคามาละครับ คนที่สนใจซื้อจะได้ ติดต่อไป

หรือ ถ้าคุณจะเปิดประมูล ก็แจ้งมาให้ชัดเจน … ว่า License แบบกี่โดเมนเนม

ผมเองก็สนใจ แต่ถ้าจะให้คนซื้อเสนอราคาไป ผมก็คงไม่ซื้อหรอกครับ ชอบอะไรแบบตรงไปตรงมามากกว่า

มารอเปิดราคา

ควรระบุอย่างน้อย

• For Windows

ผมเคยซื้อของคุณสุพงษ์ มา 5000 ครับ
Plesk 8 for windows 300 domain

คุณจะขายเท่าไหร่ ลองว่าราคามาสิครับ

กรณีมีผู้สนใจมากกว่า 1 ท่าน จขกท.สามารถเปิดประมูล โดยกำหนดราคาเริ่มต้น และ วันเวลาสิ้นสุด การประมูล ผู้ที่ให้ราคาสูงสุด ก็ได้ไป

ปล. ผมต้องการเฉพาะ Plesk for Unix เท่านั้น ถ้าเป็น Windows ขอผ่าน ครับ :slight_smile: