เดี๋ยวนี้พี่ Pizzaman ของเราดังระเบิดแล้วครับ

คอลัมน์ IT Exclusive หนังสือพิมพ์ไทยรัฐ [18 พ.ย. 49 - 05:23]

จับเข่าคุยผู้บริหาร “แปซิฟิค เนท เวนเจอร์” กับทางเลือกเพื่อเว็บไซต์

ลองเข้าไปอ่านบทสัมภาษณ์พร้อม ดูนายแบบรูปหล่อ ของพวกเราได้ที่
http://www.thairath.co.th/news.php?section=technology03c&content=27032

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ พี่ Pizzaman

ขอยินดีด้วยคนนะครับ

ยินดีด้วยครับ

ดีใจด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ว้าว

ว้าว… เพิ่งรู้นะคะเนี่ยว่าเวบ Googig ใครไม่กิ๊ก กูกิ๊กเป็นของท่านนั่นเอง
เป็นสมาชิกที่นี่มา 2 ปีแล้ว รู้จักเพราะพี่ชายแนะนำ ประมาณชื่อและสโลแกนขำ ๆ ก็เลยเข้าไปเล่น ได้แฟนคลับมา 2 คน เป็นเด็กหญิงตจว อู๊ยย คุยเล่นกับเด็กๆ หนุกหนาน อย่างกะลูก หุหุ

ยินดีด้วยครับ (หล่อจังแหะ

ยินดีกับพี่วัฒน์ด้วยครับ ประหยัดค่าโฆษณาไปได้เยอะเลย
ว่าแต่นักข่าวไทยรัฐนี่ ไม่ค่อยทำการบ้านเลยแหะ ชื่อเว็บไซต์ ก็พิมพ์ผิด

ขณะเดียวกันยังมีเว็บตัวเองในลักษณะต่างๆ เช่น เว็บท่าชื่อ googig.comที่เป็นศูนย์รวมข้อมูลและข่าวสาร

จริงๆ มันต้อง googeek.com ไม่ใช่เหรอ คนละเว็บกันเลยนะ หรือว่า googig.com ก็เป็นของพี่วัฒน์ด้วยหว่า

:unsure:

โอ้…เพิ่งเคยเห็น รูปท่าน… Pizzaman

โอ้ เพิ่งเคยเห็นหน้าพี่(น้า) pizzaman เช่นกัน

เท่มากครับ

จริงๆ มันต้อง googeek.com ไม่ใช่เหรอ คนละเว็บกันเลยนะ หรือว่า googig.com ก็เป็นของพี่วัฒน์ด้วยหว่า

ยินดีด้วยครับ…ผมก็ว่าน่าจะเป็น googeek.com มากกว่า

GooGeek.com ครับ

ใครบังอาจเรียกน้า

[quote author=djicrazy link=topic=4759.msg39030#msg39030 date=1163930850]
โอ้ เพิ่งเคยเห็นหน้าพี่(น้า) pizzaman เช่นกัน

เท่มากครับ

+1 ให้ท่านทอง ถูกใจ

???

Warn redcode เหอะครับ

พูดแรงไปเมื่อกี๊พูดแรงเกิน

เขาเป็นใครครับ…

:unsure:

เป็นพี่ที่ ฝีมือดีคนหนึ่งครับ ที่ ใจดี.คอยเข้ามาตอบปัญหา…ของพี่ๆเพื่อนๆใน บอร์ด.แห่งนี้…
อ่ะนะ…

เราอยู่รวมกัน ร่วมกันเป็นสังคม จำเป็นต้องร่วมกันอยู่ในกฎและมารยาทกันบ้าง
คำว่า “คนเก่ง” กับ “คนดี” ไม่ใช่สิ่งที่ build in มาด้วยกันครับ

คนเก่ง… หากทำตัวไม่ดี ก็ลำบาก สังคมจะวุ่นวาย กลับตัวกลับใจ…สังคมยังให้อภัย