( วันเกิดพันทิพย์.คอม ) ( ตามหาพี่ pizza ) ( ขับปิ๊กอัพบี้กวนเมือง! )

วันนี้เปิดกระทู้เดียว 3 หัวข้อไปเลย เพราะอยากตั้งหลายเรื่องมาก
แต่ยุคนี้ต้องประหยัด ไม่งั้นกระทู้มั่วๆ เยอะ… มาเริ่มกันเลย

วันเกิดพันทิพย์.คอม
มาร่วมอวยพรให้กับเว็บไซต์สังคมออนไลน์ที่อบอุ่น และแข็งแกร่งที่สุด
ทั้งยังเป้นจุดเริ่มต้นของผู้ที่สนใจศึกษาและการทำเว็บไซต์ที่สำคัญอีกด้วย
จากที่เห้นในเว็บไซต์คือครบรอบ 10 ปี

ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จ ณ วันนี้และขอให้พัฒนาต่อไปครับ

ประวัติของพันทิพย์.คอมครับ
http://www.dbd.go.th/thai/e-commerce/pantip/index.html

ตามหาพี่ pizzaman
ช่วงนี้ไม่ค่อยเห้นชื่อพี่ pizzaman ออนไลน์ แต่จะเห้นมีการตอบกระทุ้อยู่เนืองๆ
แฮะๆ แอบแปลงร่างเป้น Invisible Mode ซะแว้วววว… แต่ยังออนไลน์ต่อเนื่อง
เมื่อไหร่จะเปิดถึงเที่ยงคืนแข่งกับ Mcdonals มั่งอ่ะพี่

ห่างหายกันไปนานอีกแล้วนะครับ เดี๋ยวกลับมาเปิดประเด็นกันอีกดีมัยครับ

บทเรียนชีวิต…จยย.ซิ่งกวนTeeN เลยไล่ชนดับ…
หนุ่มซิ่งปิคอัพพุ่งชนจยย.ซิ่งดับ 5 ศพสาหัสอีก 3 เหยื่อรอดตายเผยนาทีระทึกเห็นปิคอัพขับผ่านก่อนที่จะเลี้ยวกลับมาปิดไฟหน้าพุ่งประสานงากลุ่มนักบิดจยย. ก่อนที่ไล่ชนพวกที่เหลือจนหนีตายวุ่น ตร.ร้อยเอ็ดแกะรอยจนรู้ว่าตีนผีป่วยเป็นโรคประสาท ญาติบอกถูกกลุ่มวัยรุ่นขี่จยย.ขวางถนนเพื่อก่อกวน จึงบีบแตรไล่ทำให้กลุ่มวัยรุ่นไม่พอใจขว้างขวดเบียร์เข้าใส่รถจึงฟิวส์ขาดไล่ชนแหลก

อ่านต่อที่ http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V4772567/V4772567.html
ที่เชิญที่พันทิพย์เพราะจะได้เห้นว่าแต่ละความคิดเห้นเป้นยังไงบ้างครับ
ก็เป้นเรื่องที่แปลกเหมือนกันนะครับ ว่าคนสนับสนุนเรื่องนี้กันอย่างล้นหลาม
แล้วคุณล่ะ คิดยังไงกับเรื่องนี้บ้างครับ ?

อ่ะ 3 เรื่องนี้ล่ะครับ ที่อยากตั้งในวันนี้ แฮะๆ ฉะบายใจ
ไปเลี้ยงลูก ดูคดีเด็ดต่อครับ

ปล. แก้ไขกระทู้ให้แล้วจ้า
ปุ๊ก

ข่าวที่ 3 นี่ มีแต่คนสมน้ำหน้าวุ้ย

วันเกิดพันทิพย์.คอม ตามหาพี่ pizza ขับปิ๊กอัพบี้กวนเมือง!!

อ่านอยู่สามรอบ ตกใจ - -’

ปล. ข่าวหลังนั่น ผมอ่านแล้วผมก็แอบดีใจนะครับ
แต่พออ่าน comment หลังๆ แล้ว
ชักนึกถึงเรื่อง death note ขึ้นมาตะหงิดๆ
ใครที่อ่านการ์ตูน หรือดูหนังนิดหน่อยคงจะรู้จักนะครับเรื่องนี้

ความคิดผมนะ ไม่มีใครที่สมควรตาย
มีก็แต่คนที่หาเรื่องตายเพราะการกระทำของตัวเอง

เราจาเขียนชื่อให้หมดเลยได้พวกนี้ 555+
*เต้ยคุง :slight_smile:

ข่าวแรก

ต้องทำตัวแว๊บหายหน่อยครับ :slight_smile:
อยู่แถวนี้หละครับ แต่วุ่นมากๆช่วงนี้