โพสรูป... ได้เงิน! รับสมัคร นักโพสรูป ประจำบอร์ด PicpostF ครับ (เว็ปผมครับ ไม่โก

โพสรูป… ได้เงิน! รับสมัคร นักโพสรูป ประจำบอร์ด PicpostF ครับ (เว็ปผมครับ ไม่โกง 100% ^^)

www picpostf com

รับสมัคร นักโพสรูป ประจำบอร์ด PicpostF ครับ
(เผื่อไม่เข้าใจ คือ จ้างโพสรูป ลงเว็ปบอร์ด ผมนะครับ
ทำครบทุกข้อตกลง ก้รับเงิน 1.5/กระทู้ ครับ)

งานสบายๆ ครับ ทำเรื่อยๆ

คุณสมบัติ

• รับทุกเพศ ทุกวัย (1 ขวบ ทำได้ก็รับ เอ้า!)

ห้ามใส่ link ที่มา

[quote author=pizzaman link=topic=25386.msg241739#msg241739 date=1263658100]
ห้ามใส่ link ที่มา

เห็นหลายวันล่ะ… มานั่งอ่าน… นั่งคิด… คิดๆแล้วจะเอาใครเข้าคุกดี คนโพส หรือเจ้าของเว็บ หรือตัวแทนหาคนโพส
รูปถ่ายหากไม่ได้ขออนุญาต นำไปใช้เชิงพาณิชย์ไม่ได้ทุกกรณี
ถึงแม้จะไม่ได้ลงลายน้ำ

ศึกษากฎหมายลิขสิทธิ์ภาพถ่ายก่อนนะครับ :smash: