ต้องการเปลี่ยน PHP5.6 เป็น PHP 5.2 ของ CentOS 6.2 + directadmin 1.60

รบกวนสอบถาม
ตอนนี้ Directadmin ล่าสุด 1.60 มันไม่มีให้เลือกในส่วนของ CustomBuild 1.x - CustomBuild 2 แล้วตอนลง มันมีให้เลือกลอง PHP 5.6 กับ PHP 7 เลยนะครับ คือเว็บที่ใช้อยู่ต้องการ PHP5.2 เราพอมีวิธีที่จะลง PHP5.2 สำหรับ Directadmin 1.60 ไหมครับ รบกวนพี่ๆๆ ด้วยครับ

จากรูป Directadmin มีให้เลือกต่ำสุด php 5.3 แต่ผมมีความจำเป็นต้องใช้ php 5.2 พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ

ขออนุญาติอ้างอิง กระทู้พี่แมนครับผมใช้วิธีนี้อะ