Php4-4.4.1 and apache + mod_security

สวัสดีครับ พอดีจะเช่า Host เพิ่มสำหรับกิจการใหม่ เลยต้องการ Host ที่มีคุณสมบัติตามนี้
รายเล็ก รายใหญ่ เสนอมาได้เลย งบประมาณไม่จำกัด แบบเช่า thaiserver.net หลายปี เลยอยากลองที่ใหม่บ้างอิอิ

Php4-4.4.1 , Zend Optimizer , MySQL >= 4.0 and apache + mod_security

ที่ใดคุณสมบัติตรงตามนี้ กรุณาวางลิงก์ phpinfo ไว้ให้ด้วยนะครับ แล้วจะติดต่อกลับหาเอง

อืม พอดีดูของ hostpacific ไว้ด้วย อาเฮีย pizza ช่วยวาง phpinfo ให้ด้วยนะขอรับ

ขอบคุณครับ
:pimp:

โอ๊ะ พี่เจ้าของเว็บ up2goo ใช่ปะครับเนี่ย ^^

ส่ง PM ให้แล้วนะครับ :slight_smile:

Hosting

Hosting

ง่ะ :wink:

กรุณาวางลิงก์ phpinfo ขอรับท่าน

ที่วางลิงก์ไว้ มันเป็นเรื่องรอง จะขอดูตามคุณลักษณะเฉพาะที่ต้องการก่อนครับ :dgrin:

ขอขอบคุณ อาเฮีย Pizza สำหรับ PM ด้วยนะครับ ชัดเจน เยี่ยมครับ

edit : ส่วนที่เพิ่มเติม

อ้าว แล้วที่อื่นละ ไม่เสนอตัวบ้างเหรอ นั่งคอยอยู่เนี่ย เห็นกะทู้อื่น แบบผมเสนอเพียบ

โอ๊ะ พี่เจ้าของเว็บ up2goo ใช่ปะครับเนี่ย ^^

ม่ายช่าย ครับ แต่ชอบชื่อนี้อ่ะ :dgrin:

pm ไปและ

:angel:

pm ไปและ

ขอบคุณครับ

reply and request กลับแล้วนะครับ ขอบคุณครับ :smiley:

[quote] Hosting

ง่ะ :wink:

กรุณาวางลิงก์ phpinfo ขอรับท่าน

ที่วางลิงก์ไว้ มันเป็นเรื่องรอง จะขอดูตามคุณลักษณะเฉพาะที่ต้องการก่อนครับ :dgrin:

ขอขอบคุณ อาเฮีย Pizza สำหรับ PM ด้วยนะครับ ชัดเจน เยี่ยมครับ

edit : ส่วนที่เพิ่มเติม

อ้าว แล้วที่อื่นละ ไม่เสนอตัวบ้างเหรอ นั่งคอยอยู่เนี่ย เห็นกะทู้อื่น แบบผมเสนอเพียบ [/quote]
ส่งไปแล้วครับ ขอโทษด้วยครับ