โค๊ก ออกขวด PET ลายใหม่ โชว์ความเท่แบบสากล เพื่อนักสะสมโค๊กโดยเฉพาะ

พูดคุยเรื่องโค๊กของสะสมกันดีกว่านะครับเพราะเมื่อเร็วๆ นี้ โค๊ก เครื่องดื่มยอดนิยมของไทยและทั่วโลก โดยกลุ่มธุรกิจโคคา-โคลา ในประเทศไทย ได้สร้างกระแสต่อเนื่องจากแคมเปญ ดื่มรสชาติของความรู้สึก โค๊ก Taste the Feeling เปิดตัวบรรจุภัณฑ์ลวดลายใหม่โดยนำภาพชุดที่ใช้ในแคมเปญฝีมือช่างภาพแฟชั่นระดับโลก มาพิมพ์บนขวด PET ของโค๊ก หรือโค๊กขวดพลาสติกนั่นเอง ซึ่งได้มีการวางจำหน่ายแล้ววันนี้ ใครที่เป็นนักสะสมโค๊กตัวยงหรือต้องการซื้อเก็บไว้เป็นที่ระลึกจะพลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง

นอกจากนี้ โค๊กยังเตรียมเซอร์ไพรส์อื่นๆ ไว้สำหรับผู้บริโภคตลอดหน้าร้อนนี้จนถึงเดือนมิถุนายน อาทิ สื่อนอกบ้านโฉมใหม่สุดพิเศษ และโดยเฉพาะอย่างยิ่งการแจกโค๊กเย็นฉ่ำให้ได้ดื่มโดยเซเลบริตี้คนโปรด เพื่อเฉลิมฉลองฤดูร้อนสุดพิเศษแบบโค๊ก

อันนี้สมัตรมาทำ seo ปะครับเนี่ย

marketeer อันนี้คือจ้างทำแบบนี้กันเลยเหรอครับ :fearful:

เอาตามที่สบายใจเลยครับ
nofollow ครับ

2 Likes

This topic was automatically closed 90 days after the last reply. New replies are no longer allowed.