ดู password ของ email ใน directadmin อย่างไรครับ?

ลูกค้าชอบลืมพาสเวิสตัวเอง โทรมาถามบ่อยมาก ผมก็ไม่ได้จดไว้ด้วย ส่วนใหญ่เลยกลายเป็นเข้าไปเปลี่ยนพาสเวิสใหม่ตลอด แต่อยากได้วิธีดูพาสเวิสอีเมล์ที่เคยตั้งเอาไว้ ไม่ทราบว่ามีทางหรือเปล่าครับ?

ไม่น่าจะดูแล้วอ่านรู้เรื่องได้น่ะ คงเข้ารหัสไว้เรียบร้อยมากกว่า
ใช้วิธี ตั้งให้ใหม่น่ะดีแล้วครับ ไปเปิดดูของเขา วันดีคืนดี พวกบอกความลับร้อยล้านในเมลรั่วไหล เราจะซวยเอาน่ะ lol

ก็ให้เค้า รีเซตพาสเองสิครับ

มัน reset องได้นิครับ

บอกรหัสใหม่ไปก็ได้ครับ ถ้าเขาอยากได้รหัสแบบเดิม ก็ต้องนึกให้ออก การที่ต้องการรหััสเดิม เพื่ออะไรครับ จะได้จำง่ายหรือครับ ถ้าจำง่ายจริงคงไม่ลืมครับ

รหัสผ่านเข้ารหัสไว้ครับดูไม่ได้ สร้างใหม่ได้อย่างเดียว