สอบถาม สมัคร partner กับ webnic ครั้งแรก

สอบถาม สมัคร [B]partner [/B]กับ [B]webnic [/B]ครั้งแรก เมื่อสมัครแล้วได้ชำระเงินเรียบร้อยแล้ว 100 US ไป (ผ่าน paypal ) ได้รับเมลลตอบกลับ หัวข้อ Welcome On Board WebNIC Premier Partner Program

เค้าบอกให้ผมส่งเอกสาร ของบริษัทไป (ผมไม่ได้เป็นบริษัทนะครับ ) แต่ผมส่ง ใบจดทะเบียนพาณิชย์ พค 0403 จะผ่านไมครับ และผมส่ง บัตรประชนชนไปแล้วนะครับ แต่ยังไม่สามารถ login เข้าใช้งานได้เลยนะครับ หรือต้องรอการตอบกลับอีกคร้ง ? ผมพึงทำเรื่องไปวันนี้เองครับ

· Signature and company chop at the Premier Partner “Acknowledge by:” column,

· A copy of your company registration certificate.

ใครมีประสบการณ์ webnic บ้างครับ ?

ขอบคุณ

บริษัท ไม่ต้องก็ได้ครับ ผมไม่ใส่เหมือนกัน

ถ้าเรียบร้อย เดี๋ยวเค้าตอบมาครับ

เพิ่มเติมนะครับ ไม่แน่ใจว่าใบ Agreement Confirmation ผมเซ็นแต่ด้านขวามือนะครับ ( Premier Partner )

[COLOR=#000000][FONT=Times New Roman]Acknowledge by : ตรงนี้เซ็นชื่อ ผมบรรจงไป มันไม่เอา ลายเซ็น eng ก็ไม่เคย ผมเลยหวัด ซะเต็มเหนี่ยวเลย[/FONT][/COLOR]
[COLOR=#000000][FONT=Times New Roman]Printed Name : เขียนชื่อปกติครับ[/FONT][/COLOR]
[COLOR=#000000][FONT=Times New Roman]Designation: - ไปครับ[/FONT][/COLOR]

มันก็คือทำสัญญา นั่นล่ะครับ เซ็นชื่อแล้วส่งกลับไปก็น่าจะเรียบร้อย