ไม่ค่อยเข้าใจการ Parking Domain ที่ Sedo ค่ะ รบกวนขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

ตอนนี้ Add Domain ไป Parking ที่ sedo 2 โดเมน go-luangprabang.com, footballonline24h.com น่ะค่ะ (ตอนนี้เป็นสมาชิกแบบ standard)
รบกวนสอบถามดังนี้ค่ะ
1.Set DNS และ ราคารายละเอียดต่างๆ เสร็จแล้ว เลย ลองเข้าดูเว็บ ปรากฏว่า เว้บ re-direct ไปเว็บอื่น เลย งง น่ะค่ะ เพราะตอน Preview ดู ในระบบของ Sedo จะเป็นเว็บที่มีรายการโฆษณาให้คลิ๊ก แล้วก็จะแจ้งว่าโดเมนนี้ขาย น่ะค่ะ ตรงนี้ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับ Package ที่เป็นสมาชิกด้วยหรือเปล่าคะ
2.ตอนนี้ เลย activate แบบ Sedo Premium ไป แต่ระบบแจ้งว่า Registrar ที่เราจดโดเมนยังไม่ support อีก (จดที่ ResellerClub)
เลยไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรคะ

รบกวนขอคำชี้แนะจากผู้มีประสบการณ์ด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ
:beautifu2: