ต้องการคนแก้การโดนยิงpacket เข้าโปรแกรมที่รันอยู๋แล้วหลุด

พอดีโดน ยิงpacket ที่สแกนport แล้วยิงเข้าตัวโปรแกรมที่กำลังรันอยู่ทำให้หลุด ใครพอจะทราบวิธีแก้ช่วยPM มาเลย

งบในการจ้างมีไม่เยอะ หรือใครทำได้จะให้เช่ารายเดือนก็ได้นะครับ

ไม่รู้ต้องผิดหมวดเปล่า

เพิ่งนึกได้หลังจากตอบไปใน shoutbox

ไอ้ที่มีปัญหานี่ ใช่ server เกม ran รึเปล่าครับ?

ถ้าใช่ คำตอบที่แก้ปัญหาได้ฐาวรคือ… ไปแก้ตัว server ให้ไม่หลุดเวลาเจอ packet ประหลาดดีกว่าครับ

iptable แล้วบล้อค packet พวกนั้นครับ