วันวาน อดีตที่แสนหวาน กับ Pacific Internet

วันวาน อดีตที่แสนหวาน กับ Pacific Internet

รูปเก่าๆของผมเอง สมัย Pacific Internet Data center ยังไม่คับคั่ง และ บริการยังเนี๊ยบดู และ แน่นอน ชื่อมันยังไม่เปลี่ยนเป็น Pacnet ด้วยครับ

สมัยนั้น แอร์หนาวมาก ( แต่ผมก็ไม่หวั่น ) อิอิ ตอนนั้น หนีร้อน ( ร้อนมากจาก ISSP เอามือไปจับเคสมือพอง ) ไปยัง PI ครับ แหม … อะไรใหม่ๆมันก็ดีไปหมด เหมือนสาวแรกแย้ม บริสุทธิ์ผุดผ่อง น่าสัมผัส น่าโอบกอด

อึม…น่านั่งทำงานจัง

นอกจากวงดนตรีแล้ว

ไม่ได้เรียกว่าร้านแล้วม้างงง

เยอะเกิ๊นนน

lol

ใครที่ต้องใช้งาน INTER บอกได้คำเดียวว่า ถ้าไม่มีที่วางที่ไหนแล้ว

ให้คิดถึง Pacnet เป็นที่สุดท้าย เพราะ มันแทบวิ่งไม่ออกเลย