วันนี้ Pacific (4 พ.ย.) ตอนเที่ยงๆ ไฟดับกันหรือเปล่าครับ

อยากรู้ครับว่าดับเฟสไหนบ้าง :slight_smile: ของผมโดนไปแล้ว :dry:

ไม่ดับครับ

ช่วยดู uptime ด้วยนะครับ ว่าหายหรือเปล่า
ผมไม่รู้ว่ามันดับไปกี่เฟส :unsure:

ดับ เหมือนกัน ครับ

เห็นว่ามันปรับปรุงระบบ
มันจะเกี่ยวกับกระทู้ผมหรือป่าวเนียะ

นั่งเครียกับเค้ายัน 8 โมง เช้า วันที่ 4 พอเที่ยงๆมีปัญหาทั้งหมด น่าคิดแหะ

The statistics were last updated Saturday, 4 November 2006 at 15:35,
at which time ‘xx.xxx.com’ had been up for 11 days, 19:58:23.

สืบเนื่องจากกระทู้

นะครับ
ผมมีปัญหาการใช้งาน ระหว่างประเทศ ซึ่งช้ามากๆ
จะขอให้เพื่อนสมาชิก ที่ไม่มีปัญหา เครื่องดับ หรือเครื่องใช้งานได้แล้ว
ีรบกวนบอก ชุด ip ของท่านหน่อยนะครับ เพื่อที่ผมจะทำการทดสอบ การ Ping จากต่างประเทศ ดูว่า ช้าไหม
เพราะตแนนี้ชักไม่แน่ใจแล้ว ครับ

ขอบคุณครับ

ไอเน็ตขณะนี้ก็มีปัญหาเรื่องระบบไฟเหมือนกัน

ไม่น่า ทำไมเว็บ f0nt เข้าไม่ได้เลย - -’’

ผมเข้าเว็บ f0nt ไม่ได้นานแล้วครับ เลยคิดว่าปิดตัวไปซะแล้ว เมื่อก่อนเคยเข้าไป d/l font มาใช้บ่อยๆ เหมือนกันครับ

ไฟนี้ดับกันง่ายจังเนอะ