Onlinenic เติมเงินเข้าช้าจังอ่าครับ

จะจด domain ตั้งแต่เที่ยงคืน เงินเหลือไม่พอเลยเติมไปแค่ $8 ผ่าน PP

มันฟ้อง Your account is not funded and the system turned down your registration request.
เช้าแล้วก็ฟ้อง …

เป็นเพราะอะไรครับเนี่ย -_-

ใครอยากจดให้ผมรบกวนด้วยครับ 08-9547-4949
ลูกค้า(เพื่อนผมเอง) ต้องการใช้ก่อนเที่ยงครับ

ขอราคาทุนนะครับ 2xx แล้วจะโอนเงินไปให้ทีหลังครับเจ้านาย (โอนวันนี้ รอ bank เปิด) ขอเป็น bangkok bank นะครับ

OnlineNIC ต้องเติมขั้นต่ำ $25 และจะถูกหัก 2.9% ของทุกครั้งที่เติมครับ

เติมผ่าน paypal เท่าไหร่ก็ได้หนิครับ -_-

เครียรแล้วครับ UOB ใช้กับเว็บที่ไม่ Verified by VISA ไม่ได้…