เติมเงิน onlinenic

2-3 วันนี้ มีท่านใด เติมเงินเข้าบัญชี onlinenic ด้วยบัตรเครดิต SCB บ้างครับ
พยายาม มา 3 วันแล้วไม่สำเร็จเลย
ขึ้น error long time / time out ทุกที

งง กับอินเตอร์เน็ทจัง

ผมใช้ PayPal ไม่มีปัญหาเลยครับ

เติมผ่านบัตร VISA ไม่มีปัญหาเหมือนกันนะครับ

เออ แปลกดีแฮะ ของพี่จะไปตายตอน verifle by visa น่ะครับ
แล้ว ของ SCB เดี๋ยวนี้ master card เขาก็มี verifly ด้วยเหมือนกัน เมื่อก่อนไม่มี

verifly vesa บางครั้งผมไม่ผ่านเหมือนกันครับ… แต่ไม่บ่อยมากจนผิดปกติ และโดยปกติหากเกิดขึ้นก็โปรเซสซ้ำครั้งที่สองก็ผ่านครับ

เอา PayPal ดีกว่าครับ

Be1st ก็ใช้ได้นะครับ ผมใช้ไปหลายทีแล้วเหมอืนกันแฮะๆ
อัพเดตยอดเลยทันทีนะครับ อยากรู้ต้องลองครับ
ใช้ซื้อของกับตัดโดเมนนี่แหละบ่อยเลย ครับ

ปุ๊ก

ประจำเลยล่ะครับ onlinenic ผมเองก็หันมาเติมด้วย paypal ซะพักใหญ่ๆแล้วล่ะครับ ชัวร์ดี

[quote author=superdog link=topic=8486.msg81335#msg81335 date=1193860735]
ประจำเลยล่ะครับ onlinenic ผมเองก็หันมาเติมด้วย paypal ซะพักใหญ่ๆแล้วล่ะครับ ชัวร์ดี

เดี๋ยวต้องหาเวลา มาศึกษา paypal กับ be1st ไว้บ้างแล้วล่ะ
ขอบคุณครับ

PayPal

แถมอีกครับ

เยี่ยมมากเลยครับคุณ iczy ขอบคุณครับ