Onlinenic กลับมาแล้วครับ

onlinenic กลับมาแล้วครับ

หน้า myonlinenic มาแล้วแต่มี errer นิด

ขอบคุณครับ ที่แจ้งข่าว

เอ… ทำไมของผมยังเป็น Welcome to Onlinenic. อยู่เลย
รู้สึกว่ายังอืด ๆ อยู่

ของผมยังเป็น Welcome to Onlinenic. เช่นกันครับ

ของผมก็ยังเป็น Welcome to Onlinenic อยู่เลยครับ

มาแล้ว แต่ผมว่ายังไม่ 100 นะ

มีปัญหาบ่อยๆ แบบนี้ก็ชักจะไม่ไหวเหมอืนกันนะครับ

ปุ๊ก

อ้าว ดีมาได้ 3-4 วัน
วันนี้หน้า My onlinenic ไปไหนอีกแล้ว
เหลือแค่ Welcome to Onlinenic

ผมใช้ DirectI มันไม่เลวร้ายขนาดนี้นะ… manage domain ไม่ได้นี่เรื่องใหญ่เลย

อ้อ ไม่ไช่ครับ
หน้า My onlinenic เนี่ยเป็นแค่หน้า สรุปย่อๆให้เราดูครับ

เงินเหลือเท่าไหร่ มีโดเมนกี่โดเมน แบ่งเป็น com net org และอื่นๆ อย่างละกี่โดเมน
โดเมนไหนใกล้หมดอายุ โดเมนไหนหมดอายุแล้ว
โดเมนที่มีการแจ้งโอนย้ายเข้า โดเมนที่แจ้งโอนย้ายออก

ทุกตัวที่กล่าวมา มีเมนูเฉพาะที่ทำงานได้อยู่ ปรกติดีครับ
แต่หน้า My onlinenic จะสรุปมาให้ดู แวก็สามารถเข้าไปสั่งงานในแต่ละส่วนได้เลย
ไม่ต้องไปที่เมนู่โดเฉพาะของเขาอีกทีครับ

หากเป็นแบบนี้…ก็รออีกนิดก็น่าจะใช้งานได้ราบรื่นนะครับ feature แบบนี้ดีนะครับ…
นึกว่ามีปัญหากับระบบ manage กัน

วันนี้หน้า My onlinenic กลับแล้วครับ

[quote author=iCafe link=topic=7989.msg77790#msg77790 date=1192112415]
วันนี้หน้า My onlinenic กลับแล้วครับ

เย้ … วันนี้ หน้า My Onlinenic ของผม ก็กลับมาแล้ว หลังจากหายหน้าหายตาไปนาน

ผมก็กลับมาแล้วเหมือนกัน

Current Account Status

กลับมาพร้อมราคา ใหม่ด้วย เพิ่มตั้ง $0.5 ต่อโดเมน
:wavey:

ผมพึี่งสังเกตจะกี้เองครับ ต่ออายุไป 5 โดเมนเนม เศร้าเลย แพงขึ้น