วันนี้ โดเมนที่จดกับ onlinenic มีปัญหากันหรือป่าวครับ

วันนี้ โดเมนที่จดกับ onlinenic มีปัญหากันหรือป่าวครับ

ของผมลองเข้าดู ปรกติดีครับ

maxnet 256 โคราช

CAT CDMA นครศรีธรรมราช เข้าได้ปกติครับ

True 1 M กทม. เข้าได้ปกติครับ

ไม่รู้ว่าเข้ามาตอบช้าไปหรือเปล่า แต่ตลอดวันนี้ทั้งวันใช้ True เข้า OnlineNIC ได้ตามปกติครับ

ปรกติครับ

MOE Free Internet 56K

TOT Leadline 8Mbps ปกติครับ

8Mbps นี่ จ่ายเดือนละเท่าไหร่อะครับ

:slight_smile:

please see the time on #1 post

อ๋อ…แฮะๆ ไม่ทราบครับ ของที่ทำงานครับ
เห็นประมาณ 64k นี่ 2 - 3 หมื่นต่อเดือน คิดว่าน่าจะประมาณหลักแสนขึ้นครับ

beer.

รู้แต่ CAT อ่ะครับ 34 เมกเดือนละ 290000 -*-