สงสัยเกี่ยวกับ onlinenic ครับ

คือผมจด domain นะครับ แต่ไปถามเขาว่าจดที่ไหน เขาบอกจดที่ onlinenic ครับ เลยอยากทราบว่า ถ้าเราจะแก้ไขข้อมูล domain โดยไปแก้ที่ onlinenic เองเลย ไม่ผ่านเขาจะได้ไหมครับ ถ้าได้กรุณาบอก url ของหน้าที่ให้แก้ด้วยครับ

ก็ขอ login กับ passwd เขาสิครับ
ถ้าเป็น reseller คงแก้ไขกับทางเว็บโดยตรงไม่ได้ ต้องทำผ่านระบบของเว็บที่น้องไปจดมา

บอกหน่อยได้ไหมว่าขอจดกับเว็บใด ?

อ้าว งั้นจะไปแก้เองที่ onlinenic.com ไม่ได้เลยหรอครับ ต้องผ่านเขาอย่างเดียวเลยหรอ

:lol: แก้ได้ ขอ Password Domain ของเรามาสิ

มันมีหน้าแก้ของ Onlinenic อยู่นะ

หรือใช้ผ่าน www.ycdomain.com ก้ได้เหมือนกัน

ช่องทางเด่วกาน

สรุปว่า Onlinenic ลูกค้าสามารถขอ domain password เพื่อเข้าหน้า cp ไปแก้ไขค่า dns และค่าอื่นๆได้เอง ยกเว้นไม่สามารถ lock/unlock โดเมนได้เอง ผมเข้าใจถูกต้องหรือเปล่าครับ

อ้าว งั้นจะไปแก้เองที่ onlinenic.com ไม่ได้เลยหรอครับ ต้องผ่านเขาอย่างเดียวเลยหรอ

คือที เว็บที่คณจดคงไม่มี API

คุณสามารถ แก้ได้ที่

ที่นี่

(Online Nic เท่านั้น)

แต่อย่างไรก็ตามคุณต้องมี Password ของโดเมนด้วย

คือที เว็บที่คณจดคงไม่มี API

คุณสามารถ แก้ได้ที่

ที่นี่

(Online Nic เท่านั้น)

แต่อย่างไรก็ตามคุณต้องมี Password ของโดเมนด้วย

www.hopess.net :rolleyes: :rolleyes: