OnlineNIC ปรับโฉมหน้าตาใหม่

ก็ว่า ช่วงนี้เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง (เอ๊ะหรืออาการปกติ) เมื่อกี้ใช้ Control Panel เก่าอยู่ดีดี มา Login อีกครั้ง หน้าตาเปลี๊ยนไป๋ซะแล้ว

ปล. แค่หน้าตาดูดีขึ้นนิดหน่อย แต่ Step การใช้งานยังแปลกๆเหมือนเดิม 555.

เห็นกระทู้แล้ว รีบกลับไป login ดูทันที เปลี่ยนไปจริงๆด้วย อิอิ

แต่ว่า ช่วงนี้ผมก็ใช้งานได้ปรกตินะครับ ไม่เห็นมันจะล่มสักทีเลย ในระยะสามเดือนเนี่ย หรือ เป็นเพราะผมใช้ตอนที่มันไม่ล่มพอดีหว่า

เอามาฝากครับ เผื่อว่าใครเข้าไปแล้ว งงๆ เกี่ยวกับการจัดลำดับเมนูใหม่ของ OnlineNIC

ขอบคุณมากครับพี่เอก

มันเล่นเปลี่ยนตอนกำลัง manage domain อยู่พอดีเลย
งงตาแตกกันไป ตอนนี้เริ่มชินแล้ว ^^ จะว่าไปก็สวยเรียบดี

ปุ๊ก

สวย แล้วจัดเมนูให้ใช้งานง่ายกว่าเดิมเยอะครับ

เอา ajax มาช่วย
สวยดีครับ

ปรับโฉมตอนรับการปรับราคาหรือเปล่าครับ lol

เล่นเปลี่ยนกระทันหัน วันนี้ลูกน้องเข้าไปจดเลยงง นิดหน่อย อีกอย่างการกรอกหมายเลขโทรศัพท์ก็เปลี่ยนรูปแบบด้วยนะครับ ถ้ากรอกไม่ถูกต้อง ก็ไม่ยอมให้ผ่าน

ลองเข้าไปโฉบๆดู สวยดี กลัวแต่เวลาเน็ตอินเตอร์ช้าจะทำงานไมได้น่ะแหละ

งา อยากเห็น มะมี account แล้วหนะครับ แห่