วันนี้ที่ Office ได้เน็ตมาให้ลอง 100 Mbps โหลดบิตมันซ่ะใจมาก

CAT มาประมูลได้ ราคาก็ไม่เท่าไหร่เอง เดือนละ 9 หมื่นบาท นี่นะ ในประเทศ 100 Mbps ต่างประเทศ 4 Mbps
นี่แค่ให้ลองนะ เดือนหน้าใช้จริง ตอนนี้ไม่มีใครช่วยโหลด ก็เลยโหลดคนเดียวอย่างเมามัน

แรงดีจริงๆ เลย

ราคาแบบนี้น่าลาก Link ไปใช้ที่บ้านจริงๆ เพราะเดือนละ 9 หมื่น เท่ากับเช่าตู้ Rack 2 ตู้

office ที่ไหนครับ ขอไปเล่นมั่งได้มั้ย

บริการแบบไหนขอรายละเอียดหน่อยครับ…เหอะ ๆ เร็วสะใจไปเลย…

ราคาน่าสนใจ

บ้านนอกมีสิทธิ์มั้ยครับ

100mbps นี่ตั้ง server สบายๆ

มีรายละเอียด
จะได้บอกให้หัวหน้าไปเช่ามั้ง

Metro Lan อะจิ

แบบนี้มีโอกาส down ไหมครับ

แรงซะใจ

[quote author=thaidhost link=topic=10614.msg103209#msg103209 date=1207057632]
แบบนี้มีโอกาส down ไหมครับ

แรงซะใจ

เหอ ระบบไหนครับเนี่ย ไมมันถูกจัง

ร.ร.ผม Leased Line CAT 34 Mbps Local / Inter 5 Mbps ยังเดือนละ 290000 เลย

มันใช้ได้บางพื้นที่ครับ บางตึกเท่านั้นน่ะเท่าที่ทราบ

ขอนแก่นจะได้ใช้บ้างไหมน้อ… หากมีเช่าทันทีเลย