ขอเชิญเข้าร่วมสัมมนาฟรี Non Stop Computing

Non Stop Computing

“ubiquitous computing for total cost of ownership”

18 สิงหาคม 2548
เวลา 8.30 - 14.00 น.
ห้องบอลรูม โรงแรมแลนด์มาร์ค กรุงเทพฯ

ในธุรกิจการเงินการธนาคารความต่อเนื่องในการทำงานของระบบคอมพิวเตอร์มีความสำคัญอย่างยิ่ง จะเกิดอะไรขึ้นหากเซิร์ฟเวอร์ในองค์กรคุณหยุดทำงาน ธุรกิจคุณจะเสียหายเพียงใด ข้อมูลสำคัญขององค์กรจะสูญหายไปมากน้อยแค่ไหน คุณคงไม่ต้องการให้เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกับองค์กรคุณใช่ไหม? โลกธุรกิจทุกวันนี้มีการแข่งขันสูง ทุกวินาทีมีค่า ยิ่งมีการนำเอาไอทีมาใช้ในธุรกิจด้วยคุณจะสามารถป้องกันหรือลดปัญหาเซิร์ฟเวอร์หยุดทำงานได้อย่างไร

การสัมมนานี้เหมาะสำหรับผู้บริหารแผนกไอที ผู้บริหารศูนย์ข้อมูล ในองค์กรที่ความ
ต่อเนื่องในการทำงานของระบบคอมพิวเตอร์มีความสำคัญยิ่งยวด และให้ความสำคัญ
กับคำว่า Non Stop Computing โดยเฉพาะธุรกิจ Bank และ Finance ที่ข้อมูลมีค่ายิ่ง
กว่าทอง และคุณจะได้พบกับ Live Demo!! การสาธิตให้เห็นประสิทธิภาพของเซิร์ฟเวอร์
ที่สมกับคำว่า Non Stop Computing

เข้าไปกำหนดการพร้อมรายละเอียดการสัมมนาได้ที่
http://www.unseenforum.com/seminars/nec_nonstop_detail.php

ฟรี! ตลอดงานค่ะ หากโชคดี มีสิทธิ์ได้รับ Thumb Drive หรือ LCD Monitor NEC ด้วยนะคะ :angel:

ขอบคุณ สำหรับข้อมูลดีๆครับคุณ siamwebhost :lol: :lol:

:wink:

จากหัวข้อสัมนา สำหรับผมยังไม่โดน :frowning:

Server ดีแค่ไหน ไฟดับก็จบกันครับ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: