พนักงาน Noc ให้ช่วยพิมพ์อะไรนิดหน่อย เจ้าอื่นทำให้ไหมครับ

แบบเผอิญลูกค้าอยู่ต่างจังหวัดนะครับ

แล้ว เครื่องเข้าไม่ได้ แต่เข้าหน้า ล็อคอินได้ปกติ เลยอยากลอง ล็อคอินดูว่าได้หรือเปล่า

แต่พนักงาน noc เข้าบอกว่าเค้าทำให้ไม่ได้ติดระบบ

ก็เข้าใจนะครับ แต่เค้าก็น่าจะเข้าใจนิดนึง ว่าเผื่อมันเป็นอะไรนิดหน่อย ลูกค้าจะได้ไม่ต้องจากต่างจังหวัด อาจกดแค่สองสามตัวแค่นั้นเอง

ถ้าไม่ได้ ก็ต้องเข้าไป

แต่อยากทราบว่าที่อื่น ปกติเค้าช่วยกันบ้างไหมครับ หรือว่ายืดกฏเหล็กกันหมดเลย

ขอบคุณครับ