อยากสอบถามเกี่ยวกับ NOC CS-Loxinfo ชั้น 16 CAT บางรัก

ไม่ทราบว่ามีท่านไหนใช้บริการอยู่แล้วเป็นอย่างไรบ้าง เช่น ตู้ร้อนมากๆ หรือว่า ไฟไม่เคยตก เจ้าหน้าที่ NOC บริการดี อะไรประมาณนี้อ่ะครับ

ต้องการทราบเพื่อเปรียบเทียบกับ ISP อื่นๆ เพื่อจะเลือกใช้บริการครับ

1. เรื่องไฟในตู้ถ้าใช้ไม่เกินจำนวน AMP ที่กำหนดไว้ไม่เป็นไรครับ ไฟตกไม่เคยเจอนะครับ เคยเจอแต่ฟิวล์ขาดครับ
  2. เจ้าหน้าที่ดีครับบริการดีครับในส่วนตัวผมคิดดีกว่าทุกๆ ที่ๆ เคยไปมาครับ

มายืนยันพี่ตั้ม bgn อีกแรงครับ ^^"

bandwidth ทั้งในและต่างประเทศเป็นอย่างไรครับ

Local แรงดีไม่มีตกครับ 500 mbps สบายๆ มาแล้ว
Inter ขาเข้า… ไม่ใส่ proxy แทบไม่กระดิกครับ ส่วนขาออก ก็ ok ครับ

อยู่ที่เงินครับ ^^

Inter ถือว่าแรงนะ สำหรับผม ถ้าเช่าโดยตรงจาก ISP เอง

[quote author=hack3rb43 link=topic=7962.msg75349#msg75349 date=1190711379]
อยู่ที่เงินครับ ^^

Inter ถือว่าแรงนะ สำหรับผม ถ้าเช่าโดยตรงจาก ISP เอง[/quote]

จริงครับ ถ้าผ่าน บางราย(ที่รู้กันอยู่) ต้องทำใจ เรื่อง inter

Confirm ครับ อยู่มา 3 ปีแล้ว

มีการชั่งน้ำหนักด้วยหรือป่าวครับ ได้ยินเค้าพูดๆ กัน

ใช่ครับห้ามเกิน 250 กิโลกรัม ครับ