Nicestyle.com

ประกาศประชาสัมพันธ์ถึงผู้ใช้เครื่อง NS7-NS8.nicestyle.com
ขณะนี้มีความจำเป็นต้องปิดเครื่องแก้ไขระบบชั่วคราว
ต้องใช้เวลาประมาณ 3 วัน (31-2 กย.)ทำให้ท่านไม่สามารถใช้เว็บได้ตามปกติ

จึงเรียนมาเพื่อทราบ และขออภัยมา ณ โอกาสนี้

นี่มันวันที่เท่าไรแล้วครับ

ยังไงนะคะ

เครียด

[quote author=เซงโฮสเน่าซะแล้ว link=topic=4100.msg32331#msg32331 date=1157353399]
เครียด

กำ

ไม่ลองติดต่อเจ้าของดูล่ะครับ เป็นถึงข้าราชการ สังกัด สนง.สาธารณสุขจังหวัด สุรินทร์ คงไม่โกง ไม่เบี้ยว น่ะครับ
อาจจะติดขัด ปัญหาทางเทคนิค อะไรซักอย่างอยู่ก็ได้ครับ
ลองโทรไปดูครับ
โทร.044-530031
มือถือ 01-9671924

ดูจาก plan แล้วไม่ได้อยู่ในกลุ่มโฮสราคาถูกเลย ราคาพอๆกับโฮสผมเลย ดังนั้นการแก้ปัญหาน่าจะรวดเร็วกว่านี้
ถ้าให้เดาก็น่าจะประมาณเป็น reseller ของโฮสอื่นอีกที อันนี้ก็ต้องไปดู plan ของโฮสนั้นว่าถูกหรือแพงแค่ใหน

อย่างน้อยเขาก็มีเมล์มาบอกว่าจะใช้งานไม่ได้ 3 วัน แสดงว่าปัญหาก็น่าจะใหญ่พอสมควร การแก้ปัญหาจริงๆอาจจะนานกว่าที่คาดไ้ว้บ้าง
ยังไงก็ให้เวลาเขาหน่อยครับ ภาวนาไว้อย่างเดียวว่ากลับมาแล้วข้อมูลไม่หายเป็นพอ

เลยมา 2 วันแล้วก็น่าจะใกล้กลับมาแล้วล่ะครับ รออีกนิดนึง หรือลองโทรไปถามเขาดูก็ได้ว่าเป็นยังไงบ้าง

เข้าสู่วันที่6แล้ว ยังไช้การไม่ได้

มีชื่อที่อยู่ใหมครับ

ตามไปเคลียถึงที่เลยคับ

ผมคิดเหมือนกับคุณ kee นะครับ

ทาง nicestyle เองก็คงเร่งแก้ปัญหาอยู่
คิดในแง่ดีไว้ครับ หลังจากแก้ไขระบบเสร็จ
อาจจะใช้งานได้ดีกว่าเดิมก็ได้

[quote author=Bomz link=topic=4100.msg33875#msg33875 date=1159097537]
ผมคิดเหมือนกับคุณ kee นะครับ

ทาง nicestyle เองก็คงเร่งแก้ปัญหาอยู่
คิดในแง่ดีไว้ครับ หลังจากแก้ไขระบบเสร็จ
อาจจะใช้งานได้ดีกว่าเดิมก็ได้

กระทู้ตั้งนานแล้ว ยังจะขุดมาอีก