nginx error บ่อยกูรูช่วยวิเคราะห์ทีครับผม (แนบรูป)

สวัสดีครับผม
ผมมือใหม่หัดเล่นคลาวด์ครับ - linux ubuntu ครับ
พบว่าเว็บ 504 timeout บ่อยช่วงนี้ ก็เลยเข้าไปสตาร์ทใหม่ก็ใช้ได้ครับ
แต่อยากทราบต้นเหตุมันอะครับ มาจากตรงไหนอะไรแบบนี้อะครับ
พอจะแนะนำว่าจะเริ่มวิเคราะห์จากตัวไหนดี

error log ของ nginx มีอะไรแปลกๆมั้ยครับ

เข้าไปใน nginx error log ได้เมสเซสแบบนี้อะครับผม
ไม่ทราบว่าจะไปต่อ เพื่อแก้ไขจุดที่มีปัญหาอะไรได้มั้ยครับ

server {
listen 80;
listen [::]:80 ipv6only=on;
}

ขอบคุณครับ แต่ว่ามือใหม่งงเลยครับผม ไม่รู้คืออะไร
อธิบายเพิ่มได้มั้ยครับ

error นั้นไม่น่าเกี่ยวครับ ต้องดู error อื่นจังหวะที่มีปัญหา ก่อน restart nginx คัรบ

แรมน่าจะไม่พอ อะเปล่า ^^