มีปัญหากับการเปลี่ยน Nameserver !?

ตอนนี้ผมใช้บริการ Hosting อยู่กับเว็บไซต์แห่งหนึ่งและผมได้ไปจดโดเมนกับเค้าไป

แต่วันนี้ผมอยากได้โดเมนใหม่เลยไปจดที่อีกเว็บไซต์นึงแต่ว่าเป็นแบบ Register เอง

ผม Register เสร็จผมก็เลยเอาโดเมนใหม่นี่ไปเปลี่ยนกับของเดิมโดยใช้ Direct Admin ตอนนี้ก็ยังเข้าไม่ได้

ไม่ทราบการเปลี่ยน Nameserver ต้องใช้เวลาในการอัพเดทนานแค่ไหน ถ้าไม่เกี่ยวแล้วมันเป็นเพราะอะไร แล้วต้องแก้ไขยังไงครับ

ปล. ผมจดโดเมนที่มีชื่อว่า hostingforemost.com, รบกวนผู้รู้ช่วยแนะช่วยดูด้วยครับ, ขอบคุณครับ

ปกติราวๆ 6 ชม.

ตอนนี้เข้าได้แล้วนิ

ขอบคุณครับเข้าได้แล้ว เย้ๆ