ลูกค้าของ name.com จะแก้ dns ได้เองหรือเปล่า

คือผมจดโดเมนให้ลุกค้าผ่าน name.com นะครับ
ไม่รู้ว่าเค้ามี url แยกให้ลูกค้าสามารถเข้าไป แกไข รายละเอียดและ dns
ได้เองหรือเปล่าครับ
มีใครใช้อยู่บ้าง

ขอบคุณครับ

ผมคิดว่า น่าจะลอง ใช้ e-v-e-r-y-d-n-s ดูนะครับ เมลล์ไปบอกเค้าเลยครับ ว่าให้เปลี่ยน ns ครับ

ทำได้ครับ โดยไปสร้างเป็น Sub Accounts แล้วย้ายโดเมนออกไป Sub Accounts นั้นๆ
โดยลูกค้าสามารถ login ได้ที่ www.name.com

ถ้าคุณต้องการเข้าไปจัดการโดเมนที่ย้ายออกไปแล้ว ก็ให้เข้าที่เมนู Sub Accounts แล้วก็คลิก Manage your current cloned and sub accounts
แต่หลังจากที่ย้ายออกไปแล้ว ลูกค้าก็จะสามารถจดโดเมนหรือต่ออายุได้เองโดยไม่ต้องผ่านคุณ