อยากให้ไปดูหนังเรื่อง My valentine กันครับ

เป็นหนังรักที่ดีมากๆของปีนี้เลยครับ
สุดยอดมาก ผมไม่ชอบดูหนังแนวนี้เลย เพราะผิดหวังบ่อย
แต่เรื่องนี้โดนลากไปดู ประทับใจครับ

หนังแนวนี้ ผมเคยเห้นเรื่องแรก

http://www.majorcineplex.com/movie_detail.php?mid=394

ดีกว่าดุหม่ำแน่นอน

lol

ผมดูแล้ว ก้เฉยๆ นะ

แล้วแต่คนมั้งครับ ถึงว่า โรงที่ผมดู มีคน 20 กว่าคนมั้ง

โห ทั้งโรง มีคนดูแค่ 20 กว่าคนเองเหรอครับ สงสัยหนัง คงจะโปรโมทน้อยไปหน่อย :slight_smile:

ตอนแรกกะไม่ไปแน่ๆ คงต้องเปลี่ยนใจละ

lol เดี๋ยวหาคู่ไปดูก่อน

ดีครับ ให้ความคิดเรื่องความรักได้ดีเหมือนกัน หลายรูปแบบ

ไม่รู้จะไปดูกับใคร แฟนก็ไม่มี ฮ่าๆ หนังแบบนี้มันน่าจะไปดูกับแฟนนะครับ แอบอิจฉาคนมีคู่ :stuck_out_tongue:

ใช่พี่ โรงหนัง ที่แฟชั่น โรง 9 เล็กมากๆเลยครับ ปกติ โรงหนังมันจะมี 3 ตอน

หน้า

ดูแล้วไม่เท่าไหร่ครับ

ส่วนตัวที่รุนแรงไปคือมันโจ่งแจ้งไปเรื่อง xxx นั้น สื่อได้เห็นภาพเลยจริงๆ

ว่าจะไปดูอยู่เหมือนกันเวลาดูหนังแนวนี้แล้วรักเมียมากขึ้น

ดีกว่าหนังไทยหลาย ๆ เรื่องในรอบหลาย ๆ เดือนครับ

จะว่าไปก็เหงาๆ วาเลนไทไร้คู่ น่าอิจฉาคนมีคู่ครับ ถ้าตอนนี้ยังมีแฟนอยู่ผมคงไปดูแน่ๆ แต่อย่างว่าตอนอยู่ด้วยกันไม่ค่อยได้ใส่ใจแต่พอเลิกกันจริงๆ กลับใจหาย ผมพร่ำเพ้อเยอะไปป่าวเนี่ย

ดูคนเดียวมันเศร้าใจนะครับ ==

ต้องดูเป็นคู่คับ

ดูคนเดียวก็ได้นะไอซ์ ไปดูคนเดียวเยอะเลยอ่ะ หนังเริ่มเรื่อง ประมาณว่า โสดเหมือนกัน

[quote author=Yourthaihost.coM Hosting คุณภาพ link=topic=25919.msg246860#msg246860 date=1265989410]
ดูคนเดียวก็ได้นะไอซ์ ไปดูคนเดียวเยอะเลยอ่ะ หนังเริ่มเรื่อง ประมาณว่า โสดเหมือนกัน
[/quote]