คุณ mthai หยุดป่วนบอร์ดได้แล้วครับ

เพิ่งสมัครมา แล้วมาป่วนกระทู้คนอื่น มาด่าคนอื่นแบบนี้ไม่ถูกครับ
กรุณาเคารพกฏระเบียบของที่นี่ด้วยครับ

http://www.thaihosttalk.com/index.php?action=profile;area=showposts;u=12286

ผมว่าเขาน่าจะเลือกเพศก่อน

[quote author=FSH & RST & HGI link=topic=21334.msg201938#msg201938 date=1248345451]
ผมว่าเขาน่าจะเลือกเพศก่อน

แนะนำนะครับ อย่าไปสนไอ้พวกเกรียนโรคจิตอย่างนี้
ยิ่งเราสนมันมากมันยิ่งได้ใจ ทำเมินไม่สนใจไปเลยดีกว่า

แจ้งพี่ ICOM แล้วครับ

พวกนี้จิตมีปัญหาครับ ต้องแก้ไขด่วน

ลบทิ้งให้แล้วครับ
เดี๋ยวส่งคุณ pizzaman BAN ให้อีกทีครับ

แหมม…ทามปายด้ายยย… น่าจะเลื้ยงไว้ดูเล่นหน่อย

มาไม่ทัน อิอิ

ตามที่คุณไอซ์ว่านั้นแหล่ะครับ

มาไม่ทัน เหมียนกัน

เค้าคือใคร ตาม IP ให้หน่อยครับ อยากเห็นหน้าไม่รู้ว่าบุคคลพวกนี้จะหน้าตาเหมือนกันมัย
มาไม่ทันแต่ยังเหลือ quote

ผมเพิ่งอ่านเห็น quote อันนึง พูดมาได้ว่า คอมพ์คือ ขยะ น่าเศร้า… เขามาก่อกวนในบอร์ดนี้ทำไมกันนั่น

คอมคือขยะก็แสดงว่าตัวเขานั่นแหละที่อยู่กับขยะ อยู่กับสิ่งเลวร้าย
ส่วนตัวเรานั้นคอมคือปัจจัยที่ห้าเลย ถ้าขาดไปหรือฟังนี่แทบขาดใจเลย ห้า ๆ
แล้วถ้าเข้า THT ไม่ได้อีกล่ะก็เครียดกำลังสองเลย

มาไม่ทัน … แต่ก็ไม่น่าจะมาป่ว board นะครับ เอาเวลาที่มีอยู่ไปทำอย่างอื่นที่เกิดประโยชน์ดีกว่า

เมื่อวานว่าจะแจ้ง mod อยู่เห็นมาป่วนบอร์ด บอกให้ server ฟรียังไม่เอา

ban แล้วครับ