ใครออน msn ไม่ได้ เชิญทางนี้ครับ

http://www.thaimess.com/views.php?type=news&id=2-11-09-2006

:smash:

ดิฉันเดามั่วๆ เอาเองนะคะ คงจะเกี่ยวพันกับเรื่อง 911 ประมาณว่า ตัดการติดต่อกับทุกคนในโลก ลด traffic ไปเลย ใช้วิธีอื่น monitor ผู้ก่อการร้ายแทนค่ะ

ปล. เดานะ โปรดใช้วิจารณาญาณในการรับชม

ก็น่าคิดนะครับ

ลองแล้วได้แล้ว แต่เพื่อนๆ หายหมดเลย ขอบคุณครับ

ปุ๊ก

on ได้แล้ว…แต่แฟนเพลงหายหมด… ขอบคุณครับ

ของดิฉันยังไม่สามารถ online ได้เลยค่ะ แฮะๆๆๆๆ ดีเหมือนกัน คืนนี้ได้นอนไว

ลอง online แบบ web version ของ msn มันขึ้นว่างี้ค่ะ

We can’t sign any more people in right now. Please try signing in again later.
Click below to sign in:

ลองหา proxy server ใช้งานดูนะครับน่าจะได้

ขอบคุงค้าบบ

ไม่ต้องหาวิธีอื่นให้เหนื่อย ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ แต่ขี้เกียจ scan หา proxy ที่ว่าง คงไม่ online ง่ายกว่าค่ะ

ผมใช้ windows messenger คับ เลยไม่ได้รบผลกระทบอะไรเลยฮาๆ มิน่าคนหายไปใหนหมด

อ๊ะ เข้าได้จริงๆ ด้วยค่ะ (มีทั้งสอง version เลยดิฉันเนี่ย)

มาใช้ icq กันต่อดีไหมคะ

บอกเล่า…อายุเลยนะเนี้ย… icq เนี้ย

แก้ตามนั้น
65.54.239.80 messenger.hotmail.com ก็ใช้ได้แล้ว
ขอบคุณครับ

อ่อ ยังมีใครใช้ icq กันอยู่ไหมเนี่ย ผมยังใช้อยู่ แต่ว่า… สามสามเดือนถึงจะเห็นเพื่อนๆออนสักคน

ใช้บ้างค่ะ มีเพื่อนบางคน เค้า anti microsoft product จริงๆ ดูเหมือนเค้าจะยอมใช้แค่ MS Windows เท่านั้น เพราะต้องให้ลูกใช้ แต่ปกติเค้าจะใช้ Mcintosh หรือไม่ก็ Linux ค่ะ

ทำไม list หายกันอ่ะครับ ของผมปกตินะครับ
แล้วก็ผมหมายถึง WLM(Windows Live Messeger) นั่นแหล่ะครับ แต่มันเรียก MSN ติดปาก

ถ้า list หายก็เสียใจด้วยครับ

แล้วก็สำหรับคนที่ไม่มีปัญหา น่าจะเป็นเพราะออนไว้ตลอดครับ เพราะถ้าปิดแล้วจะออนอีกไม่ได้(หลัง 4 โมงเย็น) เพราะผมปิด ตอน 1ท่ม หลังจากนั้นก็ออนไม่ได้อีกเลย

มิน่าครับ ออนไปไม่ค่อยเจอใครออนเลย ยังนึกว่าม่องกันหมดซะแล้ว อย่างนี้นี่เอง +1 ครับ

อืม ก็เข้าได้นะคับ แต่คนที่ออน ทำไมน้อยลง อะ

ออนเอ็ม ได้เป็นปกติกันแล้วหรือยังค่ะ เมื่อคืนก็ไม่ได้เซตอะไรจากที่อ่านกระทู้นี้ ลองล็อคเข้าอีกหน ก็ได้ค่ะ แต่ก่อนจะล็อคเข้าMsn ไปล็อคอ่านหน้าเวบก่อน แล้วก็ติดเลย ไม่มีปัญหาอีกต่อไป ไม่ทราบว่า ยังมีปัญหากันอีกหรือเปล่าคะ