มาดู MSI Wind กันแบบชัดๆ

รายละเอียดของ MSI Wind เริ่มมีมากขึ้นแล้ว สื่อต่างประเทศก็ได้มีโอกาสจับของจริง และนำมาถ่ายรูปมาอวดกันบ้างแล้ว ใครที่หลงใหลในรูปลักษณ์ของ MSI Wind อยู่ ก็มาดูกัน คราวนี้มีรูปให้ดูหลายรูป บอกได้คำเดียวว่า ยิ่งดูก็ยิ่งอยากได้

สำหรับคุณสมบัติของ MSI Wind หลายๆ คนก็คงรู้กันแล้ว แต่มาย้ำอีกสักที กันลืม

[list]
[]ซีพียู Intel Atom 1.6 GHz
[
]หน้าจอ 8.9" / 10" แสดงผล 1024 x 600 พิกเซล
[]แรม DDR-II 1 GB
[
]ฮาร์ดดิสก์ 80 GB
[*]กล้องเว็บแคม

เห็นแล้วน้ำลายไหล

เยี่ยมไปเลย

พอจะทราบกำหนดเข้ามาขายที่เมืองไทยบ้างไหมครับ

กำลังหา notebook ใหม่อยู่พอดี

ราคาี่ราว ๆ 18,000 - 42,000

น้ำหนัก 1.0 kg

:wub: สวยงามครับ น่าเอาจอแตกๆ ไปแลกมาใช้งานครับ

ปุ๊ก

ทำไมราคามันกว้างจัง พิมพ์ผิดเปล่า

เพื่อนผมใช้ MSI อยู่ ก็เห็นใช้มานานแล้วนะครับ

ลองดูครับ