Mod ช่วยกดยืนยันการลบบัญชีนี้ทีครับ

ตามนั้นเลยครับ ต้องการลบไอดี ลบกวนกดลบด้วยครับ -*-

ดันนิดนึงครับ

มีไรเหรอครับ

เขาต้องการให้พี่ ช่วย Delete Account ของเขาทิ้งครับ :slight_smile:

^
นั่นสิครับ งงๆ ว่าจะลบทำไมน่ะครับ :slight_smile:

แต่ไม่เป็นไรครับ กดให้แล้ว

เห็นรายนี้พูดๆอยู่ในกระทู้อื่นว่า ต้องการจะสมัคร ID ใหม่

แต่ผมก็ยังงงๆอยู่ ว่าจะลบอันเก่าทำไม

ไม่อยากให้ซ้ำซ้อนหรือเปล่าคะ (ถ้าไม่มีปัญหาอะไรนะคะ)

เค้าว่า acc. เดิมเป็นของคนอืนที่ให้เค้ามานานแล้วนะครับ สงสัยว่าคงจะเริ่มใหม่ด้วย acc. ของตัวเองเลยนะครับ