หาคนรัับจ้างติดตั้ง mod smf คับ

มีใครรับจ้างติดตั้ง mod smf บ้างคับ

จะจ้างติดตั้ง mod สัก 4-5 ตัวครับ

เนี่องจากผมพยายามติดตั้งด้วยตัวเองแล้ว แต่ไม่รู้พลาดตรงไหน และตอนนี้ผมก็ขี้เกียจมากๆ เพราะดูจนตาลาย -*-
เลยต้องการผู้เชี่ยวชาญครับ

ส่วนรายละเอียดและราคาให้ pm มาหาผมเลยนะครับ -

ตอนติดตั้ง mod smf ต้องรู้ user-ftp + pass-ftp และ path ของที่อยู่ smf ด้วยครับ

ลองให้ทางโฮสช่วยเหลือก่อนก็ได้ครับ
อย่างถ้าเป็นลูกค้าโฮสผม ผมทำให้ฟรีนะ

คิดว่าน่าจะเป็นปัญหาเรื่อง file permission

ตรงนี้ีไม่มีปัญหาครับ

ปัญหาคือ มันต้องหาโค๊ดแล้วแทรกโค๊ดด้วยอ่ะครับ

lol mod ไหนบ้างครับ เผื่อเคยติดตั้ง อิอิ กำลังหาค่าขนมครับผม

พอบอกได้มั้ยล่ะครับว่าโมด อะไร

ถ้าไม่รีบจนเกินไป จะช่วยทดสอบให้

และบอกวิธีการติดตั้งให้ได้ครับ

แบบว่าคุณจะได้ทำเอง และก็ไม่ต้องเสียตังด้วย

:blush:

yes i do. อิอิ ยินดีช่วยครับ