หาคนรับช่วงดูแล Mirror ของ DirectAdmin ในไทยต่อ

[font=“arial, verdana, tahoma, sans-serif”][size=“2”]หาคนรับช่วงดูแล Mirror ของ DirectAdmin ในไทยต่อครับ

รายละเอียด Requirement ที่ต้องใช้[/size][/font]

Disk Space ตอนนี้ ใช้ประมาณ 15GB

Data Transfer ต่อเดือน ~ 60 GB/Month

Maximum ที่เจอคือ 100GB/Month

Static contents, Traffic Spike ไม่ขึ้นกับช่วงเวลา (ตามภาพ) Req 40k Req./m.

Mirror ผ่าน rsync วันละครั้ง

ถ้าท่านใดมีทรัพยากรเพียงพอ และประสงค์ให้เพื่อนผู้ดูแลโฮสดาวโหลดข้อมูลได้เร็วขึ้น รบกวนแจ้งครับ.

ทาง DirectAdmin เขาสงวนทรัพยากรเหมือนกัน ไม่ยอมให้มี Mirror หลายๆ ตัวไปดึงข้อมูลเค้า

เสนอตัวครับ แบนวิตในประเทศ 12gb

แถมให้เครื่องไปตัวนุง

0879142114

ติดต่อไปทาง PM นะครับ.

ว่างอยู่เหมือนกันครับ แบนวิชมีหลาย IDC ครับ Port 10G ก็มี

จริงๆในไทยมีหลายเจ้า ที่ยินดีเสนอให้ฟรีๆ

และถ้าจัดสรรดีๆ ก็ให้แค่เจ้าเดียว sync จากเมืองนอก ที่เหลือ sync ต่อจากเมืองไทยอีกที

นั้นสิครับ

ของผมติดเรื่อง Data Transfer อย่างเดียว

เพรา ไม่แน่ใจว่าถ้าใช้มากๆ จะโดนบีบไหม

นึกว่าทาง DirectAdmin จัดให้ซะอีก ยังไงขอเอาใจช่วยอีกคน

เยี่ยมเลยครับ