รับ migrate application ทุกรูปแบบให้รันบน docker แทน

รับ migrate application ทุกรูปแบบให้รันบน docker แทน ราคาตั้งแต่ 3,000-50,000 ขึ้นอยู่กับ app และความยากง่ายครับ
ไม่จำกัด application ครับ รูปแบบไหนก็รับหมด พร้อมสอน docker ให้กรณีไม่มีความรู้ครับ
หรือจะทำเป็น full flow ระบบ CI/CD ก็จัดให้ได้ครับ

คุยปรึกษาก่อนได้ครับ line: tumm.tanatpat

สนใจสอบถาม ได้ครับ

:joy: น่าสนใจ

ปรึกษา สอบถามได้ครับ ทั้ง flow CI/CD ก็จัดให้ได้ครับ

สอบถามได้ครับ

สอบถาม line: tumm.tanatpat

ปรึกษาก่อนได้ครับ line: tumm.tanatpat

ติดต่อ line: tumm.tanatpat

line: tumm.tanatpat

line: tumm.tanatpat

ติดต่อได้ครับ line: tumm.tanatpat

สนใจคุยกันได้ครับ line: tumm.tanatpat