Mict.go.th < เรียบร้อยเข้าไม่ได้และ

mict.go.th < เรียบร้อยเข้าไม่ได้และ

สงสัย โดนพวก บิต ถล่มเปล่านี้

:slight_smile:

มีความผิดปกติอย่างมากที่ CAT-NIX

หลายเว็บก็เข้าไม่ได้

lol มั่วกันไปแล้ว

ปุ๊ก

สงสัยโดน… หิ้วเครื่องไปแล้วมั้งครับ

:blink:

[quote author=premjit link=topic=11795.msg114626#msg114626 date=1213162738]
สงสัยโดน ปดส หิ้วเครื่องไปแล้วมั้งครับ

mict.go.th < < เข้าไม่ได้ ไปพักทานข้าวเที่ยงหรือเปล่าครับ

หลังบ่ายๆๆ คงมาทำงานกัน

เห็นว่าเว็บมาสเตอร์ nisitgirl โดนรวบไปเมื่อกี๊ ใครคอนเฟิมได้มั่งครับ

[quote author=premjit link=topic=11795.msg114626#msg114626 date=1213162738]
สงสัยโดนหิ้วเครื่องไปแล้วมั้งครับ

ขอโทษครับ ไม่ได้ตั้งใจครับ

พยามอย่าออกความเห็นกล่าวหาหน่วยงานราชการเกินขอบเขตกันเลยครับ…

ลบ ใน Quote ด้วยสิครับ

มีคำว่า “มั้ง” คำว่า “หรือเปล่า” เวลาฟ้องศาลก็หลุดครับ

มันเป็นการตั้งข้อสงสัย หรือการถาม ไม่ใช่การกล่าวหา

โดนเข้ากับตัวแล้วจะรู้สึก… มันเสียทั้งเวลา เสียเงินทอง ไม่เห็นจะมีอะไรดีสักอย่างครับ…

กำ

อย่างน้อยก็เป็นวิทยาทานครับ เวลาคนอื่นโดนจะได้แลทางออกไว้ได้ ที่สำคัญมันอาจจะสิ้นสุดแค่ชั้นอัยการ ถ้าสามารถเปรียบเทียบได้กับฎีกาที่เคยตัดสินมาแล้วครับ เวลาโดนคนอื่นเล่นงานมันไม่มีไรดีหรอกครับ แต่ทำอย่างไรได้ เราไม่ได้เชิญมา บ้านเรากางกฎหมายว่ากันตามตัวอักษร ต้องแนะนำกันบ้าง คนเคยโดนอะไรมานำมาบอนำมาเล่า จะได้เป็นวิทยาทานกับคนอื่นครับ