ใกล้ปีใหม่แล้วไม่จัด metting อีกเหรอคะ

เรียน คุณ pizzaman

นี่ก็ใกล้ปีใหม่แล้วนะคะ จะไม่จัด metting เพื่อพบปะสังสรรค์กันอีกเหรอค่ะ แบบว่าเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่อะค่ะ เห็นเคยจัดไปแล้ว 3 ครั้ง เสียดายจังที่ไม่ได้ไปร่วมงาน ถ้าจัดอีกเมื่อไหร่ ดิฉันจะไปร่วมด้วยช่วยกันอย่างแน่นอนค่ะ :santa:

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

มีแนวร่วมไหมครับ ")

ดิฉัน ขอความเห็นจากเพื่อนๆ ท่านอื่นด้วยนะคะ เสียงส่วนใหญ่ว่าไงก็ว่ากันค่ะ :stuck_out_tongue:

ยินดี ลงนามด้วยคน

ยกมือให้หนึ่งเสียง แต่ต้องขอดูวัน เวลาด้วยนะครับ :wink: