เมื่อไหร่มีจัด meeting อีกครับ

ไม่เคยมีโอกาสได้ไปกะเขาเลยยยยยย

น่าสนใจนะครับ

เพื่อนๆ ฝูงๆ พี่ๆ น้องๆ ช่วงนี้ยุ่งกันแค่ไหนไม่รู้

2 Likes

รอฟังข่าวครับ

รอครับไปด้วย

ไม่มีความสามารถพอ ที่จะกล้าไปนั่งคุย ฮ่าๆๆ ><"

ไม่จริงอ่ะ ผมไม่รู้เรื่องกว่า ยังเสนอหน้าไปมา 2-3 รอบละ 555

ผมไปกินอย่างเดียว ไม่พูดกับใครเลย

น้องใหม่ ขอฝากท้องด้วยคนฮะ

น้องท้อง ไม่รับฝากนะฮะ :sweat_smile:

รอฟัง เหมือนกันครับ

ถ้ามีจิไปด้วย เรื่องกินขอให้บอก ๕๕๕

ไปนั่งฟังอย่างเดียวได้เปล่าครับ อิอิ

ต่างจังหวัดสักคืนนนนน !!!

1 Like

เอาพริตตี้ไปด้วย

1 Like

พริตตี้ = เมีย

1 Like

ระวังเป็นข่าวหน้า 1 นะคะ

1 Like

จัดไปครับพี่

สรุปจะเอาเมียไปหรือเอาพริตตี้ไปครับพี่ 5555

ไปหาเมีย ข้างหน้า เอาแบบที่เป็น พริตตี้

คุยเรื่อง พรบ.ใหม่ๆ ไปเลยจิ น่าจะดีนะ คุยเสร็จแล้วไปกินข้าว ไรงี้

2 Likes