ปกติเคยใช้แต่ ezmlm+qmail ถ้าเป็น sendmail หรือ postfix ใช้วิธีไหนกันครับ
ขอผู้มีความรู้ช่วย share idea ด้วยครับ
พี่ 1 ช่วยตอบหน่อยครับ อิิอิ
เราก็ต่างมาจากหม้อเดียวกัน… qmailrocks :smash: เครื่องมือแบบนี้มันมีบนนั้นแต่พอมาใช่บน exim ยังไม่พบ tool ตัวนี้อ่ายิ่ง posfix นี่ไม่ได้จับเลยครับ
ปล. อยากให้ admin แก้ time ในการให้เวลาคนโพสได้แก้คำผิดสัก 10 นาทีจังเลยครับ เพราะเขียนผิดบ่อยมากๆพอ edit ก็ดูไม่ดีอีก
ก็ทวนก่อนที่จะโพส ไม่ดีกว่าเหรอครับ
แก้ปัญหาที่ต้นเหตุดีกว่าครับ
เครื่องมันเร็วครับ เว็บนี่เปิดยังไม่ทันจะกระพริบตาก็พรวดออกมาและผมคีย์แบบสัมผัสด้วยเลยมีทั้งเขียนผิดและสะกดผิดผสมกันบ้าง ไม่ได้ตั้งใจอยากจะเขียนผิด คีย์บอร์ดกดมันส์เด้งนิ้ว
ก็พยามอยู่เหมือนกันครับ เครื่องเร็วคนก็คีย์เร็ว ยิ่งหน้าโปรแกรม terminal นี่เร็วกว่าคีย์บนเว็บอีก เห้อโดนต่อว่าเลย
มีวิธีละครับ พรุ่่งนี้มาเล่าให้ฟัง