อยากจะจดโดเมน แต่ต้องการใช้แค่ Mail

Mail Forword (Pop3 ก็ได้ แต่แบบแถมฟรีๆกับโดเมนจะมีหรือเปล่าน่อ) กับ Web forword

จดกับที่ไหนดีครับ ผมงบน้อย

ส่วนมากมีให้ครับ ยกเว้นบางที่ต้องเสียเงินเพิ่ม (เช่น directi)

จดกับผม 450บ (enom) มีให้ครับ
สามารถใช้ dns ได้ครบรวมถึง url forwarding กับ email forwarding ด้วย

อื่นๆก็คงมี onlinenic เดี๋ยวก็ตามมาเสนอครับ

ผมมี package พิเศษสำหรับคนรู้จักที่ต้องการเพียง โดเมน เพื่อมี e-mail ของตัวเอง
ไม่ทราบจะสนใจรึเปล่าครับ
โดเมน = 400
pop3 และ webmail ขนาด 10 MB + 10 MB สำหรับ static html website = 300

รวมก็ 700 บาท/ปี ครับ
Order Panel, Wen10+Mail10