MacBook Pro Intel Core i5 15 นิ้ว

ราคาพิเศษสามารถส่ง istu ได้ทุกสาขาครับของใหม่จำนวนจำกัด

อันนี้คือราคาลดจากในรูป หรือเท่ากันครับ
ผมดูในเวป apple thailand ก็ราคานี้นะครับ

ถูกกว่าราคานักศึกษา 2000 กว่าบาท นี่ น่าสนครับ

ทำไม mac ไม่ทำจอ 16:9

16:10 ใหญ่ดี

เมื่อไหร่จะได้ถอยสักที

ขายหมดแล้วนะครับขอบคุณที่สนใจครับ

โหแพงขนาดนี้ ซื้อ notebook ธรรมดาได้ spec โคดโหดเลย

เออ mac คือmac อย่าเอาไปเทียบ

[quote author=Armuay macbookpro ได้มาแล้ว link=topic=27725.msg261746#msg261746 date=1275068678]

เออ mac คือmac อย่าเอาไปเทียบ notebook ธรรมดา

ยังไงก็ใช้ Mac อิอิ Snow Leopard มันแหล่มมาก

แมวช่องฟรีส

ว่าแต่ Apple มันเคยทำ OS เสือดำออกมาแล้วรึยัง

แช่ซะแข็งเลยฮะ คริคริ

ฟังคนเค้าพูดกันมาหลายคนแล้ว อยากหันไปใช้ mac บ้างจัง

แต่ก็เคยได้ยินมาว่า แมคมัน ระบบรักษาความปลอดภัยมันไม่ดีรึป่าว

เหมือนข่าวนี้อะ http://www.blognone.com/node/13199

“การโจมตี Windows มันยากกว่า Mac ก็จริง แต่คุณก็ยังเห็นแต่คนโจมตี Windows นั่นเป็นเพราะว่าพวกเขา(แฮกเกอร์) สามารถโจมตีคอมพิวเตอร์ได้ถึง 90% ซึ่งนั่นเป็นสิ่งที่เขาต้องการจะทำ และคงไม่ค่อยคุ้มเท่าไหร่ที่จะต้องวุ่นเป็นสองเท่าเพื่อที่จะเก็บไอ้ 10%(mac) ที่เหลือนั่น”

-*- ถ้าไม่ได้เอาmacไปวางidcแบบผมคงไม่ต้องกลัวมั้งครับ

อย่าหันมาใช้กันมากเลยอ่ะ OSX อ่ะ (ปล่อยให้ผมใช้ไปดีกว่า) :slight_smile: