ช่วยด้วยคับ lxadmin ล๊อก คับ

ผมใช้ panal ของ lxadmin ครับ เค้าให้ใช้ฟรี 40 โดเมน ซึ่งก่อนหน้านี้ผมใช้เกิน 40 โดเมน ไม่มีปัญหาอะไร ไปสมัคร License เรียบร้อย แต่พอย้าย server เปลี่ยน ip แล้วโดน License Update ผมจึงไปเพิ่ม ip ใหม่ใน lxlabs หลังจากนั้น โดเมนได้เพิ่มให้เป็น unlimited เรียบร้อย แต่ปรากฏว่า เวปเข้าไม่ได้เลย ยังหา server ไม่เจอ ขึ้นว่า Unable to connect รอมา 4 ชั่วโมงแล้วครับ ใครพอทราบวิธีช่วยด้วยครับ ขอบคุณมากคับ

สร้าง DNS template ขึ้นมาใหม่ แล้ว เข้าไปในส่วน DNS management ของโดเมนที่มีปัญหา
กด Rebuild ครั้งนึงครับ