อวดหน่อย lol

เพิ่งทำเสร็จสดๆ ร้อนๆ (ได้ข่าวว่า project จบยังไม่เสร็จ)

http://upic.me/maps.php

mash up รูปถ่ายที่มี geo-tagging กับ google maps lol

เอารูปใครมาบ้างครับ ??

เก่งจริงๆ น้องเรา

[quote author=สายลมแสงแดด link=topic=25723.msg244640#msg244640 date=1265069726]
เอารูปใครมาบ้างครับ ??
[/quote]in upicme database
not sure whom

มันแม่นยำไหมไอซ์ ถ้าเข้าใจไม่ผิด location ผู้ post หรือป่าว
หรือ location ที่เกี่ยวข้องกับภาพอะ

location ที่มาจาก GPS info ตอนถ่ายรูปครับ แม่นไม่แม่นไม่รู้ แถมปลอมได้ด้วย lol

้เก่งจิงๆ พี่ไอซ์เนี่ยย (ผมว่าตรงนะครับ ) ไม่มีใครสนใจแก้ไข GPS info ของรูปที่อัพหรอก มีระบบแยกแยะไฟล์ ยี่ห้อกล้องด้วย

กำจัดภาพ SS ผิด tOSได้ดั่งใจเลยอะสิคับ

สุดยอดไปเลยครับ

แจ่มเลยครับ ว่าแต่ว่าไม่มีรูปแถวๆ รัชดาบ้างเหรอ :dgrin:

รูปขึ้น Real Time หลังจากมีการอัพโหลดไว้ใน upic.me รึเปล่าครับ

คิดว่าน่าจะใช่นะครับ เพราะในแต่ละ file มันจะมีกำหนด GPS info อยู่แล้ว

query db สดๆ ครับ ไม่มีแคช

ตรงถนนราชดำริ กิ๊กแกใช่ไม๊

สาวๆ ตรึม อิอิ

ดีๆ จะเอาไว้ส่อง หญิงซะหน่อยอิอิ

แยกชายหญิงได้ยิ่งดีเลยครับ 555+

อ่อเพิ่งรู้ถ่ายจากมือถือ มี gps info ด้วยงืมๆ

ฮ่าๆพึ่งให้ผมดูเมื่อวานเองเท่จริงๆระบบนี้

distance km นี่วัดจากไหนเหรอครับ หรือว่ามี center

วัดจากตรงกลางหน้าจอครับ ตรง crosshair อะ
ถ้าเปิดกับ IE ไอ้ crosshair มันจะตกหน้าจอไป ลองเปิดกับ firefox/chrome ดูนะคัรบ

แนวคิดดีจริง ๆ เลยแม่ม เสี่ยไอซ์

เห็นหมด สาวที่ถ่ายน่ารักๆ บ้านอยู่ไหน