ทำ Logo THT เป็นรูปแทนตัวกันเถอะ

เห็นรูปแทนตัวของพี่หมวย ที่เป็น Logo THT แล้ว คิดว่าหลายๆ คนคงอยากได้
เลยลองทำดูบ้าง ไม่สวยเท่า แต่พอถูไถ ไปได้ครับ ฮุๆ

เซฟรูปไปได้เลยครับ แล้วไปใส่ชื่อตามสบาย

สีเขียว

สีชมพู

แค่นี้ก่อนครับ เดี๋ยวว่างๆ จะลองทำสีอื่นแบบอื่น

lol

มีคุณจักรกฤช siamwebhost อีกคนครับ

เดี๋ยวว่างเปลี่ยนมั่งดีกว่า
ใครมีรูป คนมีหนวด หล่อๆ ขอบริจาคด้วย

[quote author=ICOM link=topic=6440.msg59666#msg59666 date=1178988135]
มีคุณจักรกฤช siamwebhost อีกคนครับ

เดี๋ยวว่างเปลี่ยนมั่งดีกว่า
ใครมีรูป คนมีหนวด หล่อๆ ขอบริจาคด้วย

หนากว่าครับ เหมือนดาราชื่อ ฤทธิ์ ลือชา อ่ะครับ

ตอนนี้ มีคนใช้กันแล้ว รวม 3 คน คือ คุณ Sonique คุณหมวย และผมเอง … โดยได้รับความอนุเคราะห์จากคุณต้น Sonique กรุณาทำให้ครับ

comment เล็กๆนิดเดียวครับ

1. society-community ถ้าเปลี่ยนมาเป็น hosting-community นี่จะชัดเจนกว่าครับ
  2. ลองใช้แล้วภาพมันเล็กน่ะครับ display แล้วมองไม่เห็นเลย (ถ้าทำตัวย่อ THT ให้มีขนาดเท่าภาพ บ้านได้ ก็จะพอสื่อได้บ้างครับ)

lol

แนบไฟล์ PSD ให้ด้วยครับ

[quote author=binarywebhost link=topic=6440.msg59947#msg59947 date=1179139540]
แนบไฟล์ PSD ให้ด้วยครับ

โชว์ป้ายอีกที

ป้ายใหม่…

แจ่มครับพี่น้อง

สวยดีครับ แต่เรียบๆ ไปนิดนุง