Logo GUY852.com ที่คุณต้องร้อง อ๋อ

หึหึ อย่าถามว่า ท่าน ไม่มีหัวคิด/ท่านได้แต่ใดมา หึหึ

guy852 : เป็นยังไงล่ะ (พี่) Siam Web Host!
Siam Web Host : โอว! พรเจ้า guy852 มันยอดมาก~

guy852 : เปงยังไงล่ะ (พี่) พิซซ่าบ่แมน
พิซซ่าแมน : น้องครับ อย่าเอาพี่มาล้อ (เอา Warn ไปซะ 20%)

เข้าใจหามุขแปลกๆ มานำเสนอ อ่านแล้วขำกลิ้งเลยค่ะ อิๆ :lol:

guy852 : เปงยังไงล่ะ (พี่) พิซซ่าบ่แมน
พิซซ่าแมน : น้องครับ อย่าเอาพี่มาล้อ (เอา Warn ไปซะ 20%)

สะสม warn ให้ครบ 100% ครับน้องกาย
เดี๋ยวพี่ Pizzaman ยกบอร์ดให้เลย จิงๆนะ
ถ้าไม่ได้ให้เตะเสาเลยเอ้า
:dgrin:

[quote] guy852 : เปงยังไงล่ะ (พี่) พิซซ่าบ่แมน

สะสม warn ให้ครบ 100% ครับน้องกาย
เดี๋ยวพี่ Pizzaman ยกบอร์ดให้เลย จิงๆนะ
ถ้าไม่ได้ให้เตะเสาเลยเอ้า
:dgrin: [/quote]
เคยมีคนได้ warn ก่อนโดนอัปเปหิออกจากบอร์ดด้วยหรอครับ

ไม่ใช่มุขงับ I Logo เนี้ยของจริงใช้จริงงับ

เท่ๆ

ขอขำหน่อย…อิอิอิ

เคยมีคนได้ warn ก่อนโดนอัปเปหิออกจากบอร์ดด้วยหรอครับ

ครับ

พวกเราว่า จะลด warn น้องคนนี้ลงดีหรือเปล่าครับ :wink:

คงต้องถามอายุ ก่อนจะปรับ warn

ต่อไปพี่ pizzaman ต้องระบุอายุ user แล้วละมังคะเนี่ย ฮ่าๆ

แก้เครียดดีครับ :smiley:

คงต้องถามอายุ ก่อนจะปรับ warn

ต่อไปพี่ pizzaman ต้องระบุอายุ user แล้วละมังคะเนี่ย ฮ่าๆ

น้องเขาเพิ่งจะอายุ 14-15 ปีเองค่ะ…วัยกำลังน่ารัก แถมใฝ่เรียนรู้ด้วย อย่างนี้น่ายกย่อง

หลานชายดิฉันอายุราวๆ นี้ ไม่เอาเรื่องอะไรสักอย่าง คอมพ์ ก็ซื้อให้ เน็ตก็ต่อ ADSL ให้ ไม่ยักกะสนใจ มาช่วยงาน…เฮ้อ เด็กสมัยนี้เอาใจยากจริงๆ :angel:

พูดไม่ออก บอกไม่ถูก
ระบุไป ก็คงเท่านั้นกระมั้งครับ <_<

น้องผมอะไรๆมันก็เป็นหมด แต่วันๆมันเอาแต่นั่งเล่นเกมส์ เฮ้ออออ

น้องผมมันคลั่งปังย่า อะไรก็ปังย่า … อีกไม่นานมันก็คงจะเป็น … ปังตอใส่หัวแน่ แม่ผมด่ามันทุกวัน เหอออ … :angryfire:

[quote] คงต้องถามอายุ ก่อนจะปรับ warn

น้องเขาเพิ่งจะอายุ 14-15 ปีเองค่ะ…วัยกำลังน่ารัก แถมใฝ่เรียนรู้ด้วย อย่างนี้น่ายกย่อง

หลานชายดิฉันอายุราวๆ นี้ ไม่เอาเรื่องอะไรสักอย่าง คอมพ์ ก็ซื้อให้ เน็ตก็ต่อ ADSL ให้ ไม่ยักกะสนใจ มาช่วยงาน…เฮ้อ เด็กสมัยนี้เอาใจยากจริงๆ :angel: [/quote]
:smiley: ลด Warn ก็ด้วยครับ (หึหึ) พลาดไปครั้งเดียวเอง (หึหึ)

ส่วนคุณ SiamWebHost งับ (ครับ)

หลาน! I แคน บีรีบ! (เดี้ยไม่เชื่อ)

แก่เกินคาดงุงิ

โครงข่ายเครือญาติพี่ Siam Web Host.

ขออภัยพี่ นุช มานะที่นี่ด้วย

มีที่โพสรูปก็ดีงี้ล่ะ!

พรืด (นึกภาพนั่งตกเก้าอี้)

รูปอย่างฮา