Login เข้าระบบ DA แล้วมีปัญหา ไฟล์ user.conf และเข้าเว็บไซต์ทุก ๆ เว็บไม่ได้

สวัสดีครับ

เรียนถามผู้รู้หน่อยนะครับ

server ของผม ไม่สามารถใช้งานาเว็บไซต์ได้ทุก ๆ เว็บไซต์ ที่มี เมื่อ login เข้าไปใน server ด้วย user admin ปรากฏฟ้องขึ้นมาว่า invalid

แต่เมื่อลองเข้า กับ user อื่นที่ไม่ใช่ admin สามารถเข้าไปได้ แต่จะเจอ error ดังนี้

User Error

Details

Unable to determine Usertype

user.conf needs to be repaired

แต่ยังเข้า ssh ได้อยู่นะครับ ไครพอรุ้ และแก้ไขได้บ้างครับ รับงานช่วยเป็นฟรีแลนซ์ให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าระบบจะพัง ไฟล์คอนฟิก da เสีย

จะจ้างทำ งั้นย้ายมาหมวดนี้ละกัน

ถ้ายัง ssh ได้ PM มาได้ครับ ผมจัดการให้ได้ครับ

แก้ไขเรียบร้อย

inode เต็ม