เก็บ log ตามพรบ.คอมพิวเตอร์

บริษัทฯ ตั้ง server (colo) ไว้ที่ผู้ให้บริการรายหนึ่ง
server ทำหน้าที่ DNS และ web server มี 8 domain (web site) และ set domain หนึ่งให้ใช้ th mail ของ th nic
เนื้อหา web เป็น static เป็นไฟล์ *.html ทั้งหมด
ทุก web มีคนของบริษัทฯ ผมเท่านั้นที่สามารถ ftp ไฟล์ขึ้น server ได้

มีคำถามว่า ปัจจุบัน ผมเก็บ access_log ของ 8 domain นั้นไว้แค่นั้น เพียงพอหรือไม่ครับ
ขอบคุณครับ

อยากรู้ด้วยคน ผมเก็บแค่นั้นเหมือนกันครับ

ถ้าจำไม่ผิด กฏหมายระบุให้ต้องสามารถระบุ การนำเข้าสู่ระบบ (อัพโหลด โพสต์ ฯลฯ) และการเข้าถึงข้อมูล

ยังไงรอผู้เชี่ยวชาญมานอนยันครับ

ควรเก็บ ftp log ด้วยครับ และ ftp ก็ควรแยก user ของใครของมัน
ไม่งั้นเวลามีปัญหา ไฟล์ที่มีปัญหา ใครเป็นคนอัพโหลด บอกได้หรือไม่ ?

ขอบคุณครับ